Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest

Guest
    Chán BlackBerry lắm rùi ..... bán đi bác ơi....

Guest
    Chào các bác, tình hình là e passport black của em sau khi up lên 10.3 thì xài bình thường trong 1 ngày, wifi 3g các kiểu, nhưng do em để đến tối thì bị kiệt pin, cắm sạc vào chỉ sáng đèn đỏ. Sau khi e kích pin xong thì máy lại bình thường nhưng không thể dò kết nối được wifi

Guest
    Bạn backup - restore với BlackBerry Link hả bạn? Nếu được thì bạn nên lưu danh bạ vào google hoặc xuất danh bạ - tin nhắn bằng ứng dụng bên thứ 3, note với keep của google hoặc evernote rồi bạn reload lại với autoloader xong đồng bộ về xài, File backup - restore nó thường khiến máy bị lỗi do dính lỗi trước đó lắm

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Bạn backup - restore với BlackBerry Link hả bạn? Nếu được thì bạn nên lưu danh bạ vào google hoặc xuất danh bạ - tin nhắn bằng ứng dụng bên thứ 3, note với keep của google hoặc evernote rồi bạn reload lại với autoloader xong đồng bộ về xài, File backup - restore nó thường khiến máy bị lỗi do dính lỗi trước đó lắm
    Cám ơn bạn, cái này có thể là nguyên nhân. Nhưng vấn đề chính là sau khi mình autoload xong (chưa restore) thì wifi không bị hiện tượng on và off liên tục nhưng lại không dò tìm được bất kì sóng wifi nào cả

BlackBerry giờ toàn gặp lỗi lạ, hết mất sóng giờ lại đến Wifi. Máy mình cũng đang lỗi mất sóng. Có bên HN03 nhận sửa với giá 1tr nhưng phải chờ gom đủ máy sửa một lần. Hi vọng 10 ngày nữa sửa được. Buồn BlackBerry!

lúc trc xài con Q20 cũng bị tương tự vậy. OS toàn bị lỗi vặt không đáng. Mặc dù rất thích Q20 nhưng cũng đành chuyển qua iphone xài

Các Chủ đề tương tự

1. Sóng wifi và di động trên z30 yếu
    Bởi trankhoa12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-02-2016, 01:11 PM
  2. Q10 bắt sóng Wifi kém!
    Bởi day81tot trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-08-2015, 09:52 PM
  3. Điều khó tin con tem bạc lại ảnh hưởng bắt sóng wifi
    Bởi surisuri664 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7