Kết quả 1 đến 5 của 5
    Các bác ơi, e mới mua được con z10 chưa đầy 1 tháng tại Hnam, hôm nay mình lên web bảo hành của smartcom gõ thử kiểm tra emei bảo hành của em nó nhưng nó báo là emei không có hoặc chưa được kích hoạt bảo hành, hic, mở nắp lưng ra nhìn có cái tem bảo hành của smartcom nhưng ghi là 2012. hic, vậy là sao các bác có phải mày mình là máy cũ không? ai có kinh nghiệm chỉ giáo nên làm gì với

Sau hơn 1 tháng mua hàng thì mới kích hoạt bảo hành của lô máy đó bạn ạ. Cứ yên tâm chờ đợi đi. Nếu cần bh bạn cứ mang hóa đơn ra cửa hàng là được rồi :3 . Hôm qua mình mới hỏi trực tiếp cửa hàng Hoàng Hà xong ( không phải Hoàng Nam của bạn nhưng chắc cũng vậy thui )

P/s : 2012 là cái tem của cửa hàng chắc là họ chưa dán hết tem đấy nên không in tem mới ra thôi. Chứ 2012 làm gì đã có Z10 :3

Trích dẫn Gửi bởi Vampire_9x
    Sau hơn 1 tháng mua hàng thì mới kích hoạt bảo hành của lô máy đó bạn ạ. Cứ yên tâm chờ đợi đi. Nếu cần bh bạn cứ mang hóa đơn ra cửa hàng là được rồi :3 . Hôm qua mình mới hỏi trực tiếp cửa hàng Hoàng Hà xong ( không phải Hoàng Nam của bạn nhưng chắc cũng vậy thui )

P/s : 2012 là cái tem của cửa hàng chắc là họ chưa dán hết tem đấy nên không in tem mới ra thôi. Chứ 2012 làm gì đã có Z10 :3
    hì thank bác, mình cũng mới gọi lên hnam hỏi họ cũng trả lời như vây.
    Bác cũng mới mua 1 em ah, máy của bác khi khởi động hay restart lại có nóng không, máy của em bình thường không sao, hễ cứ khởi động hay restart là nó nóng lắm 1, khi vào dc màn hình chính thì mới từ từ hết nóng

Đang ở
    Hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Bá Đạt 1
    Bác cũng mới mua 1 em ah, máy của bác khi khởi động hay restart lại có nóng không, máy của em bình thường không sao, hễ cứ khởi động hay restart là nó nóng lắm 1, khi vào dc màn hình chính thì mới từ từ hết nóng
    Do đồng bộ danh bạ ah, chưa load hết hoặc sao đó

Đang ở
    Hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Bá Đạt 1
    Không máy mình rất bthg. Lý do có thể như bạn trên nói. Chưa thấy em BlackBerry nào khởi động nhanh như em nó. Mình mua 1 em hồi 1.4 hôm qua lấy hộ bạn 1 em trắng nữa ^^

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn về emei Z10
    Bởi INTHELONG3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 07:36 PM