Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Tin như Ella Henderson đã tin khi dự thi bài "Believe" - ca khúc gắn liền với tên tuổi Cher

http://vnexpress.net/gl/van-hoa/am-nhac ... -cua-cher/

[ Posted by Mobile Device ]

Tin chứ mong là sau khi ra thì BB10 chiếm vị trí 1 trong làng "sờ mát phôn"

Guest
    em vẫn chưa tin tưởng lắm,trải nghiệm sau khi dùng pb một thời gian,thấy các nhà phát triển ứng dụng chưa mặn mà với pb như là ios hay android.chỉ khi nào chính thức được sờ vào bb10 lúc ấy em mới biết câu trả lời "10K Reasons to Believe" - Bạn có tin tưởng vào BlackBerry 10 không? thôi.

em cũng ko biết tại sao em tin nữa hjhj chỉ biết rằng em ko thể nào bỏ RIM dù bất cứ ly do gì ! em cũng cầm trên tay 8700 và 9700 thế thôi dù thiên hạ cầm ip5 thì cũng chả quan tâm, vì ip giống hàng phổ thông người người cầm đến mấy pà ngoài chợ còn cầm thì có gì đặc biệt để dùng ,e trẻ nên thích cái gì đó cá tinh riêng ,phong cách riêng cho mình và phục vụ tốt nhu câu của mình chứ ko có thời gian rãnh rỗi để giải trí như các bác ip android và RIm là như thế ko hào nhoáng nhưng làm người ta xao xuyến .Ví von vài từ ip ,samsung ,như người tình đi ngang đời ta ,còn người vợ mà ta ăn ngủ mà bực bội hàng ngày là bb

Tôi tin vào RIM vì đơn giản đó là Blackberry!

Tin vì ngoài BB ra chẳng thích dùng điện thoại nào khác b-)

em thì 50-50 thôi ạ, thích bb, nhưng mà sự thật trước mắt không thể coi như không thấy, rim đang rất khó khăn, con ios và ăn roi thì quá bá đạo rồi

Mình dùng BB vì nó có sự khác biệt có bản sắc...không giống android mang lại cho chúng ta một sự hỗn độn và tạp nham...mình thích cầm một thiết bị nào mà khi người ta nhìn thấy đã thấy sự khác biệt rồi tất nhiên là theo chiều hướng tích cực.

Guest
    love bb dù em nó có ntn đi chăng nữa...forever :x :x :x :x :x :x

Guest
    cố nên Rim hãy trở lại như xưa nhé tôi yêu bb ><

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối