Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Guest
    Cụm từ "10K Reasons to Believe" đã được nhắc đến khá nhiều trong các bài viết liên quan đến BlackBerry 10 mấy ngày nay. Và nếu bạn thường xuyên theo dõi thông tin về BlackBerry Jam Americas trên BBVietnam thì chắc đã biết cụm từ đó xuất phát từ đâu.

Trong địa điểm tổ chức sự kiện BlackBerry Jam tại San Jose, RIM đã bố trí một khu vực với một backrobe chỉ có dòng chữ "10K Reasons to Believe BlackBerry 10"
    Đây chính là nơi mà khách mời, những nhà phát triển ứng dụng, sẽ tới và đưa ra những lý do vì sao họ tin tưởng vào BlackBerry 10, tin tưởng vào RIM. Ngoài ra, RIM cũng lập một trang web để người dùng có thể chia sẻ những lý do của mình vì sao họ tin tưởng BlackBerry 10 tại đây.

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/QDPCdonwuy4?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>Còn bạn thì sao, qua những thông tin, hình ảnh về BlackBerry 10 được đưa lên BBVietnam những ngày vừa qua, bạn có tin tưởng vào BlackBerry 10 không? Hãy chia sẻ những lý do vì sao bạn lại tin tưởng BB10 tại topic này nhé :-bd

Guest

Vì RIM đang đi rất đúng đường, đường cao tốc rộng và dài thênh thang.

[ Posted by Mobile Device ]

[align=justify]Rất đơn giản, BlackBerry 10 có tất cả những gì giúp đem lại thành công cho người dùng. Bạn thoả mãn với BlackBerry 10, tôi thoả mãn với BlackBerry 10, chúng ta thoả mãn với BlackBerry 10. Có lý do gì để không tin tưởng BlackBerry 10 :-bd[/align]

Lí do của mềnh thì đơn giản hơn, vì chỉ quan trọng nó là BLACKBERRY!!!

Tin tưởng vì k có lý do j để nghi ngờ sự thành công của BB10. Đã yêu thì phải tin tưởng 100%

Vì đối với mình! Black Berry luôn là lựa chọn hàng đầu! Nay lại tốt nhưng thế thì tại sao lại phải do dự

Guest
    cuối năm chị gữi S3 về --> bán S3 ---> đập bể con heo ---> mua BB 10
    BB believe !!!!!!!!!!!

Còn bạn thì sao, qua những thông tin, hình ảnh về BlackBerry 10 được đưa lên BBVietnam mấy ngày vừa rồi, bạn có tin tưởng vào BlackBerry 10 không? Hãy chia sẻ những lý do vì sao bạn lại tin tưởng BB10 tại topic này nhé
    SMod lên tiếng hỏi thì làm sao dám nói KHÔNG! :-o

Đơn giản hóa để đạt hiệu quả, độ ổn định, tin cậy và bảo mật...... Đó chính là BlackBerry

Guest
    Tôi tin vào RIM, vào Blackberry 10. Chỉ đơn giản vậy thôi ạ :-bd

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối