Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Chủ đề: Hỏi về bb classic

Cho em hỏi, nếu so về cấu hình, thì bb classic sẽ không bằng các hãng khác so với tầm giá hoặc tầm giá thấp hơn, vậy tại sao bb lại có tầm giá đó, tại sao mọi người vẫn dùng bb classic mà không dùng các hãng khác ( tốn nhiều tiền hơn, cấu hình không bằng ) , còn lý do nào khác ngoài vì bb là 1 sở thích, và nó tốt về bảo mật, công việc với kiểu dáng đẹp không ?
    P/s : em hỏi thôi chứ k gây war đâu

Bởi vì bb classic là đẳng cấp, nếu đã dùng thử nó thì muốn bỏ iPhone6 vào sọt rác

Mục đích em hỏi là nó đẳng cấp ra sao đó bác, em rất thích dàn phím vật lý của bb, đang dùng z1c, mon men muốn đổi

Trích dẫn Gửi bởi Mentos
    Mục đích em hỏi là nó đẳng cấp ra sao đó bác, em rất thích dàn phím vật lý của bb, đang dùng z1c, mon men muốn đổi
    bạn cần gọi cho 1 người, cần check mail, cần làm 1 công việc gì đó... với các loại snguphone khác thì bấm bấm vuốt vuốt tới lui, còn với classic thì chỉ chạm vuốt 1 cái là tới đích rồi. Nói túm lại là BB dùng cho công việc, còn các loại khác thì phù hợp với giải trí hơn.
    Ví dụ: cái ứng dụng whatsapp trên zc1 của bạn nó có nằm vị trí này không ?

chưa kể android ngốn tài nguyên máy dị luôn, RAM 3GB vẫn full, vài bữa lại đầy bộ nhớ không thể cài thêm apps, virus thì ròm ngó thường xuyên....

Cái đó thì em biết bác, đó là những lý do ghiền bb
    Vậy pin thì sao bác,2100 android thì dùng oke với z1c, mà sao em thấy có bác bên tinh tế lại nói là pin dùng tạm,trong khi 2500,lại nói là bị tụt pin

Trích dẫn Gửi bởi Mentos
    Vậy pin thì sao bác,2100 android thì dùng oke với z1c, mà sao em thấy có bác bên tinh tế lại nói là pin dùng tạm,trong khi 2500,lại nói là bị tụt pin
    chuyện pin chẳng quan trọng, ngốn hay không phụ thuộc bản ROM và cách dùng, 2100mAh dùng thoải mái hơn con android pin 3k

Trích dẫn Gửi bởi Mentos
    chuyện pin chẳng quan trọng, ngốn hay không phụ thuộc bản ROM và cách dùng, 2100mAh dùng thoải mái hơn con android pin 3k

Tks bác, tự nhiên thích bb lại quá,thích q10 với classic, classic thì giá cao quá ( q10 lại không có dàn phím nghe gọi với track, quá buồn luôn

Tks bác, tự nhiên thích bb lại quá,thích q10 với classic, classic thì giá cao quá ( q10 lại không có dàn phím nghe gọi với track, quá buồn luôn

kaka mỗi người 1 sở thích, với mình thì thích nhẵn như chùi (đeo đồng hồ 1 kim, và cũng chẳng có số) nên thích Q10 hơn, nó chẳng thiếu chức năng gì, sinh ra thêm mấy cái nút Call/ Menu/ Track/ back / Off nhìn cùi vãi mà lại thừa, chẳng khác nào mấy con 97-99 đồ cổ

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BB Q20 classic bị lỗi la bàn up bản rom nào cũng vậy.!
    Bởi vietphuong2356 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-06-2016, 04:30 PM
  2. Màn hình Classic bị đốm sáng
    Bởi ADVQAGVE0793 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-04-2016, 03:26 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-07-2015, 07:52 PM
  4. Classic lâu lâu bị đơ cảm ứng
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5