Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    978 đã offline từ lâu nên không lo, chỉ khi nào có bệnh dịch lây qua sóng điện thoại nữa thì mới sợ thôi! )

Guest
    BB có thương hiệu bảo mật tốt nhất thế giới, giờ mà mất nốt thì chẳng có gì hay ho nữa ngoài cái bàn phím qwerty sao?

Làm sao để con BB Passport bị dính con này anh em biết ko? Toàn là nghe Android và iOS bị mà BB10 ko bị buồn quá

BB có thương hiệu bảo mật tốt nhất thế giới, giờ mà mất nốt thì chẳng có gì hay ho nữa ngoài cái bàn phím qwerty sao?

Làm sao để con BB Passport bị dính con này anh em biết ko? Toàn là nghe Android và iOS bị mà BB10 ko bị buồn quá

Trích dẫn Gửi bởi WilsonBond
    Có thể bạn chưa đọc hết bài viết? :-/

Trích dẫn Gửi bởi WilsonBond
    Có thể bạn chưa đọc hết bài viết? :-/

Nếu dùng BBOS thì chỉ cần tránh cài file JAD có nguồn gốc ko rõ ràng là được. Cài đặt app nguồn ko rõ ràng là rất nguy hiểm, nền tảng nào cũng có thể bị dính chưởng
    Tốt nhất nên cài trực tiếp từ store
    Cái nè ở VN thì sẽ khá phức tạp vì theo mình nhớ thì BBOS ( 4-5) chỉ có đăng kí BIS hay BES thì mới truy cập được BBworld. Còn OS 6, 7 thì chưa dùng nên ko rõ. Thấy thằng cháu mình sài 99 đăng kí BIS dùng thì chắc OS7 vẫn phải có BIS mới dùng BBword được
    Tuy nhiên BIS viettel h rẻ rùi, hình như 60k/ tháng, cũng gần tương đương gói Mimax

Nếu dùng BBOS thì chỉ cần tránh cài file JAD có nguồn gốc ko rõ ràng là được. Cài đặt app nguồn ko rõ ràng là rất nguy hiểm, nền tảng nào cũng có thể bị dính chưởng
    Tốt nhất nên cài trực tiếp từ store
    Cái nè ở VN thì sẽ khá phức tạp vì theo mình nhớ thì BBOS ( 4-5) chỉ có đăng kí BIS hay BES thì mới truy cập được BBworld. Còn OS 6, 7 thì chưa dùng nên ko rõ. Thấy thằng cháu mình sài 99 đăng kí BIS dùng thì chắc OS7 vẫn phải có BIS mới dùng BBword được
    Tuy nhiên BIS viettel h rẻ rùi, hình như 60k/ tháng, cũng gần tương đương gói Mimax

Trích dẫn Gửi bởi barminhtri
    Rẻ hơn MiMax mà dùng data thoải mái hơn

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-04-2015, 10:19 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-01-2015, 10:59 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-08-2014, 09:53 AM
  4. BlackBerry Messenger (BBM) cho BBOS cập nhật phiên bản v8.1.0.20
    Bởi Bingbong trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38