Kết quả 1 đến 7 của 7
    Có nhiều khi bạn online trên internet vô tình tìm thấy một bài báo, một bài viết Blog hay, nhưng vì một vài lý do nào đó mà bạn chưa thể đọc ngay được. Và nếu để quên thì lúc cần tìm đọc lại là vấn đề rất khó khăn. Một ứng ụng vô cùng tuyệt vời đó là ReadltNow, một ứng dụng client của dịch vụ Pocket -

Read it later. Ứng dụng này cho phép bạn share những nội dung online hay vào tài khoản Pocket của bạn. Vô cùng hữu ích cho các bạn có thể đọc bất cứ lúc nào.

ReadItNow vừa có một bản cập nhật lên v6.0 trên BlackBerry World, và từ phiên bản này nó đã là một ứng dụng native chứ không phải là Android port sang nữa.

Bản thân nó có rất nhiều lựa chọn mới và cài đặt bạn có thể lựa chọn. Khi nói đến bài viết xem, bạn có thể đọc chúng theo cách bạn muốn, bạn có thể thay đổi kiểu font, kích thước, thậm chí khoảng cách dòng để bạn có thể có được trải nghiệm đọc sách tốt nhất cho bạn. Ngoài ra còn có các chủ đề mới, bạn có thể lựa chọn.

Có gì mới trong v6.0:
    • Ứng dụng đã được viết lại hoàn toàn thành bản native
    • Tìm kiếm văn bản đầy đủ
    • Hỗ trợ thêm cho Z30
    • Được BlackBerry công nhận là ứng dụng "Build for BlackBerry"
    • Nâng cao hiệu suất hoạt động
    • Giao diện người dùng mượt mà
    • Active frame được bố trí mới lại
    Một điều cần lưu ý với phiên bản mới này là nhà phát triển khuyến cáo gỡ bỏ cài đặt phiên bản cũ. Điều này là do bản cập nhật sẽ được đồng bộ bài viết của bạn một lần nữa để thiết bị của bạn. Để tránh dữ liệu thêm, xóa các phiên bản cũ loại bỏ tất cả mọi thứ và bạn có thể đồng bộ hóa lại bài viết của bạn một lần nữa. Có một wizard chào đón sẽ đưa bạn thông qua quá trình này khi bạn lần đầu tiên ra mắt phiên bản cập nhật. Đừng lo lắng, bạn sẽ không phải mua lại ứng dụng khi bạn làm điều này. Một khi bạn mua các ứng dụng, hoặc bất kỳ ứng dụng, bạn sẽ có thể tải về nó một lần nữa cho miễn phí kể từ khi bạn đã trả tiền cho nó (giả sử bạn sử dụng BBID giống như bạn sử dụng để làm cho việc mua ở nơi đầu tiên).

Nếu như bạn muốn có một cái Pocket PC bỏ túi, tôi khuyên bạn nên sử dụng ứng dụng này. Nó tuyệt vời cho việc lưu giữ bài viết để đọc sau. ReadItNow có sẵn cho tất cả các dòng điện thoại sử dụng BB10 và và có giá $ 1,99 trên BlackBerry World. Mời các bạn xem video cụ thể

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/BsljmRjLfSQ?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên điện thoại
    Để mua và xem thông tin của app ReadltNow
    Nguồn CrackBerry

ngon nhỉ? dơn thôi

Cũng mượt lắm

Phần mềm rất đáng dùng, với mình là must have . Đây cũng là app đầu tiên mình mua khi lên Z10.

Trích dẫn Gửi bởi cafein
    Phần mềm rất đáng dùng, với mình là must have . Đây cũng là app đầu tiên mình mua khi lên Z10.
    Tuyệt vời nhỉ

Vừa tải về Q10. Màn hơi nhỏ nhưng vẫn coi good
    3G load hơi chậm

Đã có cập nhật phiên bản mới 6.1.0 nhé các bạn. Phiên bản cập nhật này theo nhà sản xuất là một trong những bản cập nhật lớn để theo kịp BB 10.2 nhé. Và đang có cơ hội giảm giá. Chỉ còn 0.99$ thời gian giảm giá có hạn. Thông tin về bản cập nhật các bạn vui lòng xem Tại đây nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Snap v3 [Updated Beta 3] - Ứng dụng Google Play Client cho BB10
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 299
    Bài viết cuối: 31-07-2016, 01:28 PM
  2. Pocket RPG - Chặt chém đã tay trên Playbook
    Bởi pgadong trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-12-2013, 01:46 AM
  3. BlackBerry App World updated V3.1.1.15 trên Beta Zone
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-03-2012, 11:05 PM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-10-2011, 06:07 PM
  5. SOTI Pocket Controller-Quản lý Blackberry trên máy tính chuyên nghiệp (Review)
    Bởi nguyenhong1007 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-06-2011, 12:00 AM