Trang 13 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 220
    Sau khi trải nghiệm 10.3 cho em z10 002 đã được mấy ngày do không chịu nổi khoản uống pin và ngốn ram của em nó nên đã quay lại 2174. File 2234 để trên máy cơ quan nên up tạm file này, chắc cũng giống nhau. Đag đợi em nó xong thì sideload mấy file 10.3 vào.
    Mong chờ 10.3 ổn định.

Công nhận là duyệt Web như ăn cướp

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhongchuong
    Chết e vào BB ID toàn bị đẩy ra ngoài. Load mấy cái này vào k thích nữa có trở về vs mấy apps cũ đc không ạ?
    có 1 file sys.settings.accounts-1.0.2.0.bar em nghĩ là do file này... em đang từ 2234 về lại 2174, up xong em sideload mấy file trên trừ file sys.settings.accounts-1.0.2.0.bar rồi báo cho bác

Trích dẫn Gửi bởi nguyennnh
    Bạn cho mình hỏi sideload trực tiếp trên đt làm sao vậy bạn. Thanks bạn trước.
    Bạn sử dụng SideSwype nhé, trong forum có bài viết về nó rồi đó, bạn search thử

Trích dẫn Gửi bởi toyoka
    Làm sao sideload trực tiếp vậy bạn.
    Ngoài ra nếu muốn quay lại các bản cũ đã sideload thì làm sao?
    Bạn sử dụng SideSwype nhé, search trên forum có đó banbạn. Nếu muốn quay lại thì cũng sideload file bar tương ứng version mà bạn muốn thôi, ko thì chạy autoload OS lại thôi bạn

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Giao diện Accounts cũng khác:
    Nhìn cái list này chỉ tội nghiệp cho viên pin thôi , bạn cho hỏi, setting trên Z10 có darktheme ko?

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhongchuong
    Chết e vào BB ID toàn bị đẩy ra ngoài. Load mấy cái này vào k thích nữa có trở về vs mấy apps cũ đc không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi xenoxone
    Mình bị y chang luôn. Hic. Vào BlackBerry ID trong Setting văng mất tích luôn
    2 bác kiếm file .bar Settings của bản ROM các bác đang sử dụng ấy, rồi sideload vào lại là ok... em Sachesi bản 2174 thì vẫn bị đá văng BBID ra do file bar Settings của 10.3 vẫn còn ở trong máy, sau đó tìm file bar Settings của ROM 2174 em sideload riêng vào thì về lại bình thường...

vnbb anh vnbb edit lại ở mục cài Setting của 10.3 bị lỗi đá ra ngoài khi vào Blackberry ID trong Settings nhé

Trích dẫn Gửi bởi tuzo82
    Test trên Q5 thế nào rồi bác ơi? Em hóng
    Chạy nhanh hơn hẳn nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hoeda123
    2 bác kiếm file .bar Settings của bản ROM các bác đang sử dụng ấy, rồi sideload vào lại là ok... em Sachesi bản 2174 thì vẫn bị đá văng BBID ra do file bar Settings của 10.3 vẫn còn ở trong máy, sau đó tìm file bar Settings của ROM 2174 em sideload riêng vào thì về lại bình thường...

vnbb anh vnbb edit lại ở mục cài Setting của 10.3 bị lỗi đá ra ngoài khi vào Blackberry ID trong Settings nhé
    BBID có cần vào mấy khi đâu bạn, chắc chỉ vào khi đổi mật khẩu của nó thôi nhỉ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi blackberryT_T
    Thằng e xài 4s đọ sức browser....minh cho nó ngửi khoi... nó hỏi "a cài j mà nó chạy nhanh như tàu hoả vậy, a cài dùm e đi " hj nghe khoái làm sao..
    Thằng em pác vui tính quá. Ví trình duyệt của bác chạy nhanh như tàu hoả(tàu hoả viet nam chạy rùa lắm) phải nói là chạy nhay xe dù bến cóc mới đúng

Trang 13 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các bạn có thường sử dụng tính năng chia sẻ files trên BBlink giữa PC và BB10 không?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-09-2017, 07:19 PM
  2. Lưu giữ các files cài đặt apps android trên Appstore của Amazon về điện thoại
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-05-2015, 06:14 PM
  3. [Hỏi] Cách select all files trên Z10
    Bởi thanhtranquoc352 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-06-2014, 04:53 PM
  4. Files and Folders [UPDATE v6.0] - Quản lý files hiệu quả trên Playbook
    Bởi PROOADVO9050 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 17-04-2013, 11:01 AM
  5. [UPDATE] JadAnywhere v1.1 - Tạo Files .Jad từ Files .cod
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-03-2013, 06:36 PM