Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Guest
    Chả là em đang dùng 10.3 lỗi lặt vặt quá nên em up lại bản 10.2.2, mình up bằng sachesi, chỉ nghĩ đơn giản như up lên thui, đâu ngờ cài đặt báo complete rồi máy tự khởi động lại thì ko lên đc, lúc đầu thì có dòng BLACKBERRY màu trắng mãi, em thử tháo pin ra lắp lại thì nó nháy đèn đỏ liên tục chứ ko lên đc màn hình, bạn nào có cách khắc phúc ko, đang hoang mang quá mà tìm trên này ko thấy ai bị lỗi như mình .

Trích dẫn Gửi bởi tientran21
    Chả là em đang dùng 10.3 lỗi lặt vặt quá nên em up lại bản 10.2.2, mình up bằng sachesi, chỉ nghĩ đơn giản như up lên thui, đâu ngờ cài đặt báo complete rồi máy tự khởi động lại thì ko lên đc, lúc đầu thì có dòng BLACKBERRY màu trắng mãi, em thử tháo pin ra lắp lại thì nó nháy đèn đỏ liên tục chứ ko lên đc màn hình, bạn nào có cách khắc phúc ko, đang hoang mang quá mà tìm trên này ko thấy ai bị lỗi như mình .
    hạ xuống thì phải autoload mới không lỗi nhé. bạn tải bản auloader 10.2 và cài rom lại thôi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi binhcd
    hạ xuống thì phải autoload mới không lỗi nhé. bạn tải bản auloader 10.2 và cài rom lại thôi
    Nhưng giờ ko làm sao kết nối đc với máy tính .

Nhưng giờ ko làm sao kết nối đc với máy tính .
    Nhấn và giữ đồng thời 3 phím Power + volume up + volume down khi chạy Autoload nhé

autoloader thì không cần kết nối với bb link nhé. cứ cắm cáp và chạy autoloader thôi. trên màn hình command line sẽ hiện thông tin , có kết nối được hay ko biết ngay mà .

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Nhấn và giữ đồng thời 3 phím Power + volume up + volume down khi chạy Autoload nhé
    Mình phải giữ suốt quá trình cài đặt ak a .

Mình phải giữ suốt quá trình cài đặt ak a .
    Không, nhấn giữ đến lúc nó tắt hẳn máy thì thôi

Guest
    Giữ cho máy nó hard reset thôi. chạy qua màn hình đen trắng , đến màn hình màu thì bỏ ra được rồi

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không, nhấn giữ đến lúc nó tắt hẳn máy thì thôi

Trích dẫn Gửi bởi binhcd
    Giữ cho máy nó hard reset thôi. chạy qua màn hình đen trắng , đến màn hình màu thì bỏ ra được rồi
    Vậy để mình tải bản autoloader về rùi cài lại thử xem, cám ơn 2 bạn nhiều .

Chạy autoloader có cần tháo pin ko vnbb .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối