Kết quả 1 đến 8 của 8

Guest
    Uh. Chuông nhỏ thì đúng còn vấn đề sau vui lòng search dùm cái.

Trích dẫn Gửi bởi bolova
    Máy mình trươc dùng bản 10.2.2 chuông rất lớn mà sao khi lên 10.3.1 chuông báo nghe rất nhỏ phải tăng hết cỡ mới nghe tạm được, rồi thỉnh thoảng hiện thông tin cpu bên góc trái màn hình nữa ko biết có anh em nào bị vậy ko hay do máy của mình có vấn đề.
    bạn up rom 10.3.1.1016 đang có trên diễn đàn này nhé, sẽ giải quyế được phần lớn các vấn đề, bản rom bạn đang dùng chắc là 10.3.1.6xx rồi.

Trích dẫn Gửi bởi bolova
    Máy mình trươc dùng bản 10.2.2 chuông rất lớn mà sao khi lên 10.3.1 chuông báo nghe rất nhỏ phải tăng hết cỡ mới nghe tạm được, rồi thỉnh thoảng hiện thông tin cpu bên góc trái màn hình nữa ko biết có anh em nào bị vậy ko hay do máy của mình có vấn đề.
    Cái hiện cpu ko phải là lỗi đâu, khi nào hiện bạn muốn tắt thì vuốt chéo từ góc trên bên trái qua góc dưới bên phải 1 2 lần là nó tắt đi thôi.

...bạn vào Settings - Notifications rồi vào Normal chỉnh riêng phần Volume lên là được, các app khác thì vào tiếp Customize App Notification rồi chỉnh...:3

Guest
    Mình đang dùng 10.3.1.1016 nhạc chuông phải chình maxximum volume chuông báo mới nghe đc các bác ơi mặc dù nghe nhạc vẫn lớn oke

Guest
    hình như nó là tình trạng chung thì phải bạn ah, mình trước đây cũng có 1 con và bạn mình 1 con q10 up lên bản này cũng bị y chang vậy, dạo này đưa máy bạn mượn nên chưa biết thế nào.

đúng là vậy, về 10.2 thì chuông ầm ầm

Các Chủ đề tương tự

1. nhận Fix lỗi Playbook sập Nguồn-sac ko lên vào-gẫy chân sạc-không lên nguồn.....!
    Bởi senxanh72 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 10:52 AM