Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    + Bác gỡ BBlink rồi cài lại BBlink bản mới nhất.
    + Gỡ pin ra khỏi máy 1h
    + Sau khi làm xong 2 bước trên, bác khởi động BBlink cắm z10 vô, rồi up rom lại.

P/s: đây là cách giải quyết của mình. đã bị 3 lần như vậy.

Guest
    bản bbLink của mình dùng mới nhất rồi ma.cắm vào máy tính thì bblink nhận nhưng chỉ cho reload. chạy auto load thì dừng hình ở dòng đầu tiên. vẫn nháy đèn đỏ các bác à. tháo pin:2B914066 cũng thế.

Guest
    Nạp no pin bỏ pin vào máy mặc kệ nó nháy led. Bạn bật bblink cắm cable PC nhận thiết bị. Bấm cập nhật phần mềm nó sẽ thông báo lỗi. Để nguyên bblink vào bản autorload cho nó chạy load bình thường là ok. Chú ý theo mình nhận định đây là lỗi do win gây ra khi chạy file autorload exe. Nên tốt nhất bạn dùng một máy pc hay laptop khác để làm.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    Nạp no pin bỏ pin vào máy mặc kệ nó nháy led. Bạn bật bblink cắm cable PC nhận thiết bị. Bấm cập nhật phần mềm nó sẽ thông báo lỗi. Để nguyên bblink vào bản autorload cho nó chạy load bình thường là ok. Chú ý theo mình nhận định đây là lỗi do win gây ra khi chạy file autorload exe. Nên tốt nhất bạn dùng một máy pc hay laptop khác để làm.
    cám ơn bác , do em up room mà không tháo pin , nen bi lổi làm theo cách của bác đang load 50% rồi đang chờ kết quả run quá bác ạ

Guest
    các bác cho em hỏi là sao máy em z10-003 autoload + tháo pin ra thì nó cứ nháy đèn đỏ liên tục , autoload thì cứ đứng im không chạy . lắp pin thì autoload cũng không chạy còn máy cứ khỏi động bình thường là sao ạ . mặc dù bb link vẫn đang nhận máy

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Z10-001 bị lỗi khởi động lại liên tục
    Bởi haiduyenvu trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 31-07-2015, 10:27 PM
  2. Q10 dính lỗi khởi động lại liên tục
    Bởi haiyeuhang93@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-02-2015, 05:51 PM
  3. LED đỏ nháy liên tục dù không có thông báo gì!
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 04:05 PM
  4. Q10 tự khởi động máy liên tục
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-10-2014, 02:43 PM