Kết quả 1 đến 9 của 9
    Tình hình là em vừa cài lại windows 7 trước xài 32bit thấy cài BL bình thường nhưng ko biết có phải do sung đột gì không hay do bản 64bit mà em cài vô nó cứ hiện ra cái bảng windows ínstaller cái OK xong là thoát ra luôn, không cài được. AE nào biết mong hướng dẫn giúp mình với xin chân thành cám ơn rất nhiều!

Bản BB Link này hình như bạn không down từ BlackBerry, và cũng không phải bản mới nhất. Bản mới nhất có version là 1.2.3.48. Bạn tải bản đó về thử. Thông báo lỗi này thì mình đoán là file MSI để cài đặt bị lỗi rồi.

Bạn xem thêm ở đây

http://bbvietnam.com/threads/blackb...-48-cho-windows-va-v1-2-1-16-cho-macos.32848/

Trích dẫn Gửi bởi bolova
    Tình hình là em vừa cài lại windows 7 trước xài 32bit thấy cài BL bình thường nhưng ko biết có phải do sung đột gì không hay do bản 64bit mà em cài vô nó cứ hiện ra cái bảng windows ínstaller cái OK xong là thoát ra luôn, không cài được. AE nào biết mong hướng dẫn giúp mình với xin chân thành cám ơn rất nhiều!

Bạn hãy để cho Windows updat rồi hãy cài đặt là được

Trích dẫn Gửi bởi KiNGHAI
    Bản BB Link này hình như bạn không down từ BlackBerry, và cũng không phải bản mới nhất. Bản mới nhất có version là 1.2.3.48. Bạn tải bản đó về thử. Thông báo lỗi này thì mình đoán là file MSI để cài đặt bị lỗi rồi.

Bạn xem thêm ở đây

http://bbvietnam.com/threads/blackb...-48-cho-windows-va-v1-2-1-16-cho-macos.32848/
    Thanks các bác cái đó là do mình cài bản mới nhất mà không được nên mình thử down bản cũ về cài rồi update lên nhưng cả mới và cũng cũng không được, mình có search lỗi này trên google thì thấy có người cũng bị như mình khi cài Blackberry Link trên windows 7 ultimate 64bit bản quyền và cài các file MSI cũng vậy, người ta nói do lỗi windows installer gì đó mà hỏi trên microsoft cũng không thấy trả lời cách fix...mình đành potay...may là còn con laptop và pc cài 2 windows, thế là phang vô windows 8.1 cũng may là bản mới này fix lỗi xung đột với kaspersky nên xài chung oke. Thanks các bác xài tạm vậy chờ windows updated fix lỗi vậy.

bạn cắm con BB10 đang xài 10.2.1 rồi vào My Computer để nó tự download về máy và cài thử xem

Lỗi này do lỗi Windows bạn ui...có vài người hỏi về vấn đề này mà chưa có lời giải thích đáng có ai dùng Windows 7 ultimate 64bit bản quyền mà cài đc BB Link ko nhỉ :3

e cũng không cài đc. cắm đt vào máy thì nó chỉ sạc đ

thôi. hoàn toàn khôgn thể truy cập vào thẻ nhớ và máy.

Mình nghĩ do lỗi file cài đặt lúc tải về thôi. Nếu bạn tải bằng trình duyệt chorme thì vào chỗ cài đặt tắt cái chỗ bảo vệ thiết bị ... đi.

Trích dẫn Gửi bởi Chut ky niem buon193
    Mình nghĩ do lỗi file cài đặt lúc tải về thôi. Nếu bạn tải bằng trình duyệt chorme thì vào chỗ cài đặt tắt cái chỗ bảo vệ thiết bị ... đi.
    đúng rôi bác. e cũng phải tải bằng M Edge mới cài đc

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 06:20 PM
  2. [Help] Không cài được Blackberry Link trên Windows 8.1 64Bit
    Bởi bjty_shop trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-11-2014, 08:19 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-12-2013, 05:45 PM
  4. MegaDownloader - Công cụ download link Mega.co.nz rất tốt trên Windows
    Bởi trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows