Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 81
    vào bb balance bằng cách nào hả các bác?

Trích dẫn Gửi bởi n70star
    Em thấy lỗi nhiều hơn là tính năng mới. Gán phím ấn giữ thì cũng không nhanh là mấy. Giá như gán nhanh như bbos thì hay biết mấy. Passport Em nó cứ nháy loạn lên, mặc dù đã reset mấy lần.
    Nháy thì restart, cứ thế thôi. Bài #1 đã nói là restart hàng ngày sẽ giảm thiểu tình trạng nháy màn hình mà Không phải restart vài lần là hết.

Chờ bản cập nhật mới để nó xử lý triệt để thôi.

Còn việc phím tắt, thì bản chất là nó thế, nhấn phím để vào Search, còn nhấn và giữ 1s để vào Hotkeys hoặc Speed Dial. Đó không phải là lỗi là cách để người dùng có thể dùng kết hợp cả 2. Và thực sự mình vẫn hay dùng Search và thích hơn dùng HotKeys

Trích dẫn Gửi bởi dzung79vn
    vào bb balance bằng cách nào hả các bác?
    Nó dành cho việc tách biệt giữa cá nhân và doanh nghiệp, nên Công ty/tổ chức bạn phải dùng BES 10 mới kích hoạt được Balance lên nhé

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Lỗi hay gì đó thì thường là do xung đột với ứng dụng mà mọi người cài đặt. Đây là topic liệt kê tính năng mới, nên cái bạn nói thì nên ở 1 topic riêng, cho vào đây làm gì nhỉ

P/S: mình up lên cho cả Z30 và Passport, chẳng thấy lỗi gì
    Máy mình thì bị lỗi kinh điển là cuộc gọi sau khi bắt máy bị rung 2 lần, có khi rung treo máy luôn. 10.2 thì không bao giờ bị

Sao mình vẫn không dùng dc Blackberry Blend nhỉ ???

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Nó dành cho việc tách biệt giữa cá nhân và doanh nghiệp, nên Công ty/tổ chức bạn phải dùng BES 10 mới kích hoạt được Balance lên nhé
    Bạn nên bổ xung thông tin là phải dùng BES cho tính năng đó để mọi người đỡ hỏi.

Sent from my Z30 using Tapatalk

Tưởng cải tiến cái vụ call logs cơ

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Lỗi hay gì đó thì thường là do xung đột với ứng dụng mà mọi người cài đặt. Đây là topic liệt kê tính năng mới, nên cái bạn nói thì nên ở 1 topic riêng, cho vào đây làm gì nhỉ

P/S: mình up lên cho cả Z30 và Passport, chẳng thấy lỗi gì
    bác dùng ứng dụng gì hỗ trợ led, rung khi kết nối cuộc gọi vậy? Của mình không biết bị xung đột với ông nào, khi kết nối thì rung đến 3 lần, làm mất 3 giây bên kia không nghe được. Khởi động lại thì ok. Mình đang dùng bebuzz với calltimerExt. Trước cài thêm call arlert với hub++ nhưng xóa rồi.

Mình bị 2 cái lỗi: Để khóa xoay thì vào hub tự động xoay ngang màn hình, vuốt thế nào cũng k về màn hình chính được, phải reset lại máy và bỏ cái khóa xoay đi mới bình thường được.
    Nhận cuộc gọi đến thì phải 2s sau mới nghe thấy người bên kia trả lời, không được mượt như 10.2.
    Không biết ai bị như mình k nhỉ

B

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Nháy thì restart, cứ thế thôi. Bài #1 đã nói là restart hàng ngày sẽ giảm thiểu tình trạng nháy màn hình mà Không phải restart vài lần là hết.

Chờ bản cập nhật mới để nó xử lý triệt để thôi.

Còn việc phím tắt, thì bản chất là nó thế, nhấn phím để vào Search, còn nhấn và giữ 1s để vào Hotkeys hoặc Speed Dial. Đó không phải là lỗi là cách để người dùng có thể dùng kết hợp cả 2. Và thực sự mình vẫn hay dùng Search và thích hơn dùng HotKeys
    Tại sao ko gán search vào S và hotkey như BBOS. Quá tuyệt. :v. Còn cái giọng nói gì đấy mình thấy đa số ko cần thiết.

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. WhatsApp cập nhật phiên bản mới trên BlackBerry World, thêm tính năng, fix một số lỗi
    Bởi hango7nh1,ak,1k trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-11-2015, 11:42 AM
  2. [Video] Top 5 tính năng đáng chú ý trên phiên bản OS 10.3.1
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-10-2014, 10:09 AM
  3. [Video] Cùng xem các tính năng mới trên phiên bản OS 10.3
    Bởi kimanhho193 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 27-08-2014, 09:02 PM
  4. [VIDEO] Mô tả trực quan các tính năng mới trên phiên bản OS 10.2.1