Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi shine_kizz
    chôe nè mình vẫn k hiểu
    như mình đang ở browser, mình gán phím tắt W cho Whatsapp thì mình ấn W nó đâu có ra whatsapp đâu ta
    Đang ở Browser thì nó dùng hệ thống phím tắt của browser chứ chức năng đó chỉ là ở ngoài màn hình chính thôi.

Classic hết cảm giác vuốt trả lời, nhấn phát vô luôn hic, phím tắt và điều hướng ok nhưng cũng phải giữ chút.

Classic hết cảm giác vuốt trả lời, nhấn phát vô luôn hic, phím tắt và điều hướng ok nhưng cũng phải giữ chút.

Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    Đang ở Browser thì nó dùng hệ thống phím tắt của browser chứ chức năng đó chỉ là ở ngoài màn hình chính thôi.
    thật sự là cũng k cần thiết lắm
    thấy search cũng nhanh.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    thật sự là cũng k cần thiết lắm
    thấy search cũng nhanh.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đúng rồi, nó chính xác là như vậy đó. Thế nên mình đã từng nói là "mình thích cách dùng phím tắt và tìm kiếm trên BB10 hơn" mà
    Bác vnbb cho em hỏi mới , lên 10.3.1.xxxx phím tắt trong Browser có vấn đề . Ấn phím Space xuống dòng nhưng cứ ấn mở Spoiler ( em đọc truyện trên Bachngocsach ) là khi đó ấn Space bị nhảy lên đầu trang giống phím " T " luôn . Không biết bác hay bác nào có bị giống như vậy không nhỉ. Khá là khó chịu mà không biết làm sao ~X(

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đúng rồi, nó chính xác là như vậy đó. Thế nên mình đã từng nói là "mình thích cách dùng phím tắt và tìm kiếm trên BB10 hơn" mà
    Bác vnbb cho em hỏi mới , lên 10.3.1.xxxx phím tắt trong Browser có vấn đề . Ấn phím Space xuống dòng nhưng cứ ấn mở Spoiler ( em đọc truyện trên Bachngocsach ) là khi đó ấn Space bị nhảy lên đầu trang giống phím " T " luôn . Không biết bác hay bác nào có bị giống như vậy không nhỉ. Khá là khó chịu mà không biết làm sao ~X(

Thế cần quay số nhanh như BBOS thì làm cách nào vậy các bác. Em tìm chưa ra.

Giá như nó cho cái lựa chọn để dùng chức năng là ấn nhẹ thì vào app, ấn giữ thì quay số nhanh.

Còn việc Universe search thì chỉ nên là lựa chọn khác.

Cảm ơn vì bài viết hayyy

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-02-2015, 03:50 PM
  2. [Video] Top 10 Keyboard Shortcuts trên BlackBerry Classic
    Bởi trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 06-02-2015, 11:46 AM
  3. Giới thiệu và hướng dẫn sử dụng NFC Shortcuts trên Blackberry 7
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-08-2013, 01:36 PM
  4. BlackBerry Q10 sẽ có Action Bar nhỏ hơn, Keyboard Shortcuts và Bright/Dark Theme
    Bởi linguyen2g trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-03-2013, 02:26 PM
  5. [Video] Trên tay BlackBerry Playbook Mini Keyboard!
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-03-2012, 10:23 AM