Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Guest
    Z10 cũng dùng đc phím tắt gọi nhanh trong phần bàn phím cuộc gọi, chỉ cần giử số mà mình gán, như số 1 hehe, chắc ít người biết

Trích dẫn Gửi bởi mykero
    BB10 là phải đè phải ko các bác? Em xài BB0S thì chỉ cần ấn là mở, rất nhanh.
    Chỉ phím tắt ở Home Screen thì mới phải nhấn và giữ 1s, vì nhấn không thì nó sẽ gọi BB Assistant. Còn trong các ứng dụng thì chỉ cần nhấn 1 cái là được.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mykero
    BB10 là phải đè phải ko các bác? Em xài BB0S thì chỉ cần ấn là mở, rất nhanh.
    Chỉ phím tắt ở Home Screen thì mới phải nhấn và giữ 1s, vì nhấn không thì nó sẽ gọi BB Assistant. Còn trong các ứng dụng thì chỉ cần nhấn 1 cái là được.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hpkhuong
    em rất thích nhưng anh rất tiếc.............vì..........không có clacssic để thử.......
    Q10, Q5, Passport đều được mà bạn, miễn là có bàn phím vật lý

Trích dẫn Gửi bởi hpkhuong
    em rất thích nhưng anh rất tiếc.............vì..........không có clacssic để thử.......
    Q10, Q5, Passport đều được mà bạn, miễn là có bàn phím vật lý

Guest
    Mình định chuyển sang dùng Q10 hoặc Classic nhưng thấy kiểu phím tắt gọi ứng dụng phải nhấn-giữ như thế này lại thôi. Chờ bao giờ OS mới cho phép tuỳ chỉnh thì dùng, không thì khó chịu lắm.

Guest
    Mình định chuyển sang dùng Q10 hoặc Classic nhưng thấy kiểu phím tắt gọi ứng dụng phải nhấn-giữ như thế này lại thôi. Chờ bao giờ OS mới cho phép tuỳ chỉnh thì dùng, không thì khó chịu lắm.

Guest
    Bây h mới phát hiện ra shortcut N P trong browser, trước toàn phải ấn vào thanh điaj chỉ mới back đc, gà wá )
    niceapps: ấn giữ chỉ phải ở ngoài home screen thôi bác, còn trong ứng dụng ấn như bình thuờng thôi, hy vọng O S sau BB cho dùng phím tắt như trong BBOS

Bây h mới phát hiện ra shortcut N P trong browser, trước toàn phải ấn vào thanh điaj chỉ mới back đc, gà wá )
    niceapps: ấn giữ chỉ phải ở ngoài home screen thôi bác, còn trong ứng dụng ấn như bình thuờng thôi, hy vọng O S sau BB cho dùng phím tắt như trong BBOS

Vậy là phải chọn 1 trong 2: Gọi nhanh hoặc phím tắt

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-02-2015, 03:50 PM
  2. [Video] Top 10 Keyboard Shortcuts trên BlackBerry Classic
    Bởi trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 06-02-2015, 11:46 AM
  3. Giới thiệu và hướng dẫn sử dụng NFC Shortcuts trên Blackberry 7
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-08-2013, 01:36 PM
  4. BlackBerry Q10 sẽ có Action Bar nhỏ hơn, Keyboard Shortcuts và Bright/Dark Theme
    Bởi linguyen2g trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-03-2013, 02:26 PM
  5. [Video] Trên tay BlackBerry Playbook Mini Keyboard!
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-03-2012, 10:23 AM