Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    bạn xóa bài kia rồi à? Đang định quote lại để "trách" bạn tội không chịu đọc bài người ta viết mà đã đi trách móc người ta rồi.

P/S: thay vì chờ đợi câu trả lời (e là khá lâu), bạn chỉ cần tải về cài thử, thấy cái nào tốt thì dùng có nhanh hơn không
    em thấy hối hận nên xoá! hí hí... vì ko bít trách bác có đúng ko nữa,dù gì bác cũng khai sáng cho anh em bít đến SW2 mà,hề hê.SR bác nhiều!nhưng mà loay hoay với 2 em cả buổi rồi mà ko sao được,kể cả up rom,mấy bản down về rồi mà cũng ko ăn thua,cài cả hỗ trợ app hỗ trợ chip cũng ko lên được

đọc nhiều rồi ý chớ bác,vào cả CB đọc mà cũng có ra được cái gì đâu

Snap có load được ko bác?trên ấy có app cần dùng ko?để tí nữa em thử,máy đang sạc pin vứt ở nhà rồi,phải trốn ra quán net ngồi để đỡ phải nấu cơm

Trích dẫn Gửi bởi mozilla156
    em thấy hối hận nên xoá! hí hí... vì ko bít trách bác có đúng ko nữa,dù gì bác cũng khai sáng cho anh em bít đến SW2 mà,hề hê.SR bác nhiều!
    Bài này không phải của mình nhé, chỉ là "giữa đường gặp chuyện bất bình" nên "nhúng mũi" vào tí thôi. Bạn xóa cái comment đó đi là OK rồi. Chúc bạn phối hợp BB10 với em SW2 ngon lành nhé

Trích dẫn Gửi bởi mozilla156
    Snap có load được ko bác?trên ấy có app cần dùng ko?để tí nữa em thử,máy đang sạc pin vứt ở nhà rồi,phải trốn ra quán net ngồi để đỡ phải nấu cơm
    Snap nó chui thẳng vào Google Play mà, thấy 100% app trên đó luôn. Nó là "Google Play client for BB10" mà

à để ý mới thấy chủ thớt là bác Breking gì đó,ko để ý nick bác!1 lần nữa xin cám ơn và rút kn với bác!hì hì.Hi vọng là tí nữa về cài Snap vào sẽ có gì đó tích cực hơn

vẫn bó tay như trước khi chưa làm gì các bác ợ,thế mới đau

Minh thi cha di duong nghe hay thao tac dien thoai bao gio. Nguy hiem chet..

Passport của mình vẫn không thể cài được qua Google Play hay Snap? Nó không cài được phần mềm Smart sw 2 để kết nối với chiếc đồng hồ? Giờ làm sao đây?

Bác nào đã kết nối được chưa? E cài xong rồi mà n vẫn không nhận đồng hồ.

Trích dẫn Gửi bởi haichien85
    bác @berryking ơi Smart Watch bác đang bán bao nhiêu ạ. nếu không tiện nói trên diễn đàn thì bác inbox hoặc BBM cho em nhé Pin em là 2AEC1F1D
    Sao phải kín giá làm chi. Giá rổ rõ ra a e còn liệu chứ

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Sony SmartWatch 2 và Passport
    Bởi hangxongxao@yahoo.com trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2016, 10:07 PM
  2. Hỏi về kết nối bbz10 với Sony smartwatch 2?
    Bởi minh12553 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-11-2015, 02:17 PM
  3. [Thảo luận] Bạn có muốn BlackBerry sản xuất 1 thiết bị smartwatch hay BB10 với Smartwatch từ Android
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 18-04-2014, 05:47 AM
  4. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-12-2012, 01:03 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-10-2011, 12:09 AM