Trang 3 của 20 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 200
    Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz133
    Có người nhận xét bàn phím to hơn (Z10) lại đánh dễ nhầm hơn bàn phím nhỏ hơn (iphone). Một nhận xét có quá nhiều chủ quan, ấu trĩ.

Z10-STL2
    Bàn phím to hơn không đồng nghĩa vs dễ đánh hơn và nhiều người dùng đã thử và thấy vậy nên đưa ra nhận xét của họ. Bạn nên lắc não trước khi bảo người khác ấu trĩ

Ý kiến bạn đưa ra và những người khác cũng vậy đôi khi cũng đúng nhưng chỉ là đánh chữ không bỏ dấu thôi chứ nếu như đánh chữ mà bỏ dấu thì iphone xách dép chạy theo còn không kịp nữa là.

Guest
    Theo ý kiến chủ quan của e thì đối với những người bấm với tốc độ rất nhanh thì rất dễ bấm nhầm với bàn phím của BB10, còn bấm dề dè chậm dãi thì k nói làm gì.E chat bbm vs 1 số người, họ cũg nói bàn phím z10 ngon, họ k baoh bấm nhầm, nhưng thực sự e thấy họ chat cực chậm, có mỗi câu ngắn tí mà viết mãi ms xong, bấm chậm vậy thì bảo sao kbaoh bấm nhầm )

Các bạn dùng ip rồi chỉ gõ "thử" trên z10 hoặc mới dùng được 1 vài tháng mà đưa ra nhận định thì cái đấy sai hoàn toàn Nó cũng giống như bàn phím laptop thôi, máy của mình là gõ chuẩn nhất, đổi máy cũng mất thời gian để làm quen lại.

Mình cũng đang đánh chữ bằng z10 đây

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz133
    Có người nhận xét bàn phím to hơn (Z10) lại đánh dễ nhầm hơn bàn phím nhỏ hơn (iphone). Một nhận xét có quá nhiều chủ quan, ấu trĩ.

Z10-STL2
    E thấy có vẻ như bác chưa thực sự hiểu vấn đề :-s. Ý của bác là cứ màn hình to hơn là bàn phím ảo phải chuẩn hơn à :-s

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Các bạn dùng ip rồi chỉ gõ "thử" trên z10 hoặc mới dùng được 1 vài tháng mà đưa ra nhận định thì cái đấy sai hoàn toàn Nó cũng giống như bàn phím laptop thôi, máy của mình là gõ chuẩn nhất, đổi máy cũng mất thời gian để làm quen lại.
    Một vài tháng là quá đủ để làm quen với bàn phím của 1 smartphone r bác ạ ) bác làm như nó khủng khiếp lắm ý ) e dùng 1 tuần z10 mà e cầm lại Iphone đã bị lúng túng r, cứ vuốt vuốt hoài =))

Không hẳn thế tuỳ vào như cầu bạn cần để làm gì nữa. Nó thì không cần bỏ dấu nhưng nếu đánh văn bản thì sao. Bạn cứ nghĩ mà xem một bên là nắm bỏ lên còn 1 bên phải bấm giữ để tìm dấu thì cái nào nhanh hơn

Guest
    đề nghị dientrungdmc xem lại cách nói chuyện của mình nhé.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Dũng Maxx
    Một vài tháng là quá đủ để làm quen với bàn phím của 1 smartphone r bác ạ ) bác làm như nó khủng khiếp lắm ý ) e dùng 1 tuần z10 mà e cầm lại Iphone đã bị lúng túng r, cứ vuốt vuốt hoài =))
    Một vài tháng lúc nào cũng gõ sao ) Một ngày mấy tin nhắn, mấy bài viết, nếu không tham gia diễn đàn thì chủ yếu là chạm vuốt thôi chứ ít gõ lắm.

Trang 3 của 20 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:37 PM
  2. [Chia sẻ] Cảm nhận nhanh về BlackBerry Passport sau vài ngày sử dụng
    Bởi dienthoaionline trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 278
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:30 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-11-2015, 12:34 PM
  4. [Video] Michael Wekerle chia sẻ cảm nhận của mình về BlackBerry Classic
    Bởi trangland01 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry