Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi trankhanhhoang
    Nó là BlackBerry Mini Keyboard with Convertible Case giá 120USD
    Bạn có thể tham khảo ở link
    Hà Nội bác thử hỏi bác linhvoi chuyên phụ kiện PlayBook BlackBerry xem bác ý có không? Còn nếu không chắc phải đặt hàng công ty hoặc search Amazon rùi
    Link ko vào đc nữa rồi bác ơi chắc nó đã out stock :3

Guest
    Sao cái hình của bài này lại có desktop như là win7 chạy trên PB thế nhỉ. Mọi người thấy thế ko?

Sao cái hình của bài này lại có desktop như là win7 chạy trên PB thế nhỉ. Mọi người thấy thế ko?

Trích dẫn Gửi bởi vietdh
    Remote thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi vietdh
    Remote thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi vietdh
    Nó dùng Citrix Receiver để kết nối đến Citrix Xen Desktop Server mà chú. Remote Desktop

À à, VDI with Citrix server. nuột quá đi mất.

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    Mình thấy nhiều bạn có vẻ "ngây thơ" qá-suy nghĩ của các bạn cũng chính là điểm mà bb nhắm tới thôi. Các bạn nghĩ rằng 1c tablet tuổi đời 3 năm và là 1sp thất bại, bây h ko mang lại 1 chút lợi nhuận, và qan trọng nhất là định hướng của công ty hoàn toàn ko hướng tới việc phát triển mảng tablet-thì nó sẽ đc hỗ trợ những j?

Có thể các bạn nói mình VD bold béo đến h vẫn nhận đc bản cập nhật, nhưng liệu các bạn có thấy là cập nhật chẳng có j up cũng đc mà ko up cũng chẳng sao ko, ngta gọi là cập nhật cũng như ko ấy. Mình ko nghĩ như thế đc gọi là hỗ trợ đâu. Cái này nó liên qan đến cả giới hạn thiết bị rồi, nó chỉ đc đến thế thôi. Trường hợp pb thì sao, liệu có thể trôg mong những cả tiến hay chúng ta ko nhận ra vòng đời nó đã kết thúc (vs hãng, còn người sử dụng cứ tiếp tục dùng đến hỏng)

Tuyên bố trên cũng chỉ là xoa dịu dư luận thôi,
    Cứ thử nghĩ nhé: Nếu ko có 1 tbi nào chạy pb os nào đc ra đời nữa thì nền tảng là ko tương lai thì ai thèm phát triển làm j cho phí công, nếu bb ra 1c tablet mới chẳng hạn thì nó sẽ chạy bb10 chứ ko phải pb os đâu.

Sent from my iPhone using Tapatalk
    Đúng rồi đấy, nhưng không phải là PB bị giới hạn phần cứng quá nhiều, nó hoàn toàn có thể chạy đc BB10, song đứng trên phương diện 1 nhà kinh tế thì việc tiếp tục đầu tư vào thiết bị hơi "cổ" với cấu hình đã đi sau so với hiện tại và đang phải bù lỗ cho sản xuất phần cứng thì không đảm bảo lợi nhuận, mà lợi nhuận lúc này là miếng cơm của BB, chứ k phải là không phát triển được.. (bởi vì chắc chắn có nghiên cứu trước rồi thì bác Heins mới dám phát biếu sẽ cập nhật BB10 cho PB vào hồi đầu ra mắt BB10 chứ). Họ còn có nhiều việc phải làm hơn... Mà thực tế thì với os2.1 hiện tại PB vẫn ngon nghẻ đấy chứ.

Guest
    Thêm bộ gõ tiếng việt và nâng cấp 1 số cái nữa là quá chuẩn rồi.

Hay do

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry chính thức thông báo sẽ không có BB10 cho PlayBook
    Bởi smyhomemisa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 11-07-2013, 05:10 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 16-06-2013, 06:20 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-03-2013, 12:00 PM
  4. PlayBook sẽ được cập nhật BB10 ngay sau khi BB10 chính thức ra mắt