Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Mở dịch vụ sửa biển hiệu thôi. Hốt bạc rồi )

Guest
    Rảnh rỗi sinh nông nổi đây mà. Chất lượng mạng di động và kết nối Internet trong quốc gia còn quá tệ vậy mà đi làm mấy chuyện tào lao. Cáp quang thì đứt lên đứt xuống, mà giá cả dịch vụ Internet thì cắt cổ và không bao giờ thu sót. Thật chán mấy "bác" ở trển quá

Guest
    các bạn chỉ biết ngồi đấy phê phán, tự hỏi xem vì lý do gì mà phải có đợt chuyển đổi như thế này ?
    cả nước dân số được bao nhiêu và hiện tại có bao nhiêu thuê bao di động. chẳng phải vì các bác " tiết kiệm " nên mua sim rác qúa nhiều hay sao, rồi giờ ra đây kêu các ông to vẽ việc

Trích dẫn Gửi bởi tuanle12
    các bạn chỉ biết ngồi đấy phê phán, tự hỏi xem vì lý do gì mà phải có đợt chuyển đổi như thế này ?
    cả nước dân số được bao nhiêu và hiện tại có bao nhiêu thuê bao di động. chẳng phải vì các bác " tiết kiệm " nên mua sim rác qúa nhiều hay sao, rồi giờ ra đây kêu các ông to vẽ việc
    Bác nói sai rồi nhé. Dân được làm mọi việc mà luật pháp không cấm. Nếu bảo thế thì đem ông nào cho dân mua sim thoải mái ra sử đi. Chính phủ xin lỗi dân đi. Tiền thuế của dân không phải để cho tụi ngu xuẩn này tiêu.
    P/s: em dùng sim 11 số nên tin này em hơi căng. Đi đâu cũng chửi. Nhưng chỉ giám ở trên mạng chửi thôi. Ra đường vẫn yêu chế độ lắm.

Anh em @Dev của BB ơi! Làm cái app chuyển đổi mã vùng cho các tỉnh và di dộng 11 thành 10 số cho anh em BB đi

ô, quảng ninh mình lên trực thuộc TW từ bao giờ ko biết

Trích dẫn Gửi bởi vucv
    Cà Mau, Đà Nẵng, Cần Thơ, Lai Châu mã tỉnh đã là 3 số rồi sao lại phải đổi nhỉ?

Sent from my BlackBerry 9700 using Tapatalk
    Chạy từ 200-299 nhé

Trích dẫn Gửi bởi Amonteur90
    Bác nói sai rồi nhé. Dân được làm mọi việc mà luật pháp không cấm. Nếu bảo thế thì đem ông nào cho dân mua sim thoải mái ra sử đi. Chính phủ xin lỗi dân đi. Tiền thuế của dân không phải để cho tụi ngu xuẩn này tiêu.
    P/s: em dùng sim 11 số nên tin này em hơi căng. Đi đâu cũng chửi. Nhưng chỉ giám ở trên mạng chửi thôi. Ra đường vẫn yêu chế độ lắm.
    vấn đề ở đây ko phải là đúng hay sai bác ơi, là do dân mình thông minh quá. hạn chế sim rác bằng cách đăng kí chính chủ và mỗi người chỉ được 3 số di động , nhưng mà mấy bác buôn sim thì đăng kí hết hộ dân luôn, dân mình thì cứ sim rác cho rẻ, và tất nhiên khi kho sim sắp cạn thì nhà mạng lại đk thêm đầu số rồi lại tung ra cho đến khi cạn đầu số sẽ xảy ra vấn đề này thôi. không có ai là sai mà là ai thông minh hơn ai thôi . ngu ý của em là thế, nếu sai anh em góp ý )

Trích dẫn Gửi bởi tuanle12
    vấn đề ở đây ko phải là đúng hay sai bác ơi, là do dân mình thông minh quá. hạn chế sim rác bằng cách đăng kí chính chủ và mỗi người chỉ được 3 số di động , nhưng mà mấy bác buôn sim thì đăng kí hết hộ dân luôn, dân mình thì cứ sim rác cho rẻ, và tất nhiên khi kho sim sắp cạn thì nhà mạng lại đk thêm đầu số rồi lại tung ra cho đến khi cạn đầu số sẽ xảy ra vấn đề này thôi. không có ai là sai mà là ai thông minh hơn ai thôi . ngu ý của em là thế, nếu sai anh em góp ý )
    ) vậy thì đem mấy ông kém tài hơn cả các bác buôn sim ấy về vườn mời các bác buôn sim lên lãnh đạo. ) tại quản lý kém thì không thể đổ tại dân được bác ạ. Phải đổi mới cách nhìn thôi. trước nay mình vẫn luôn nhìn 1 chiều: "Lãnh đạo luôn đúng" rồi. giờ sửa lại là Dân luôn đúng đi cho giống các nước văn minh.

Trích dẫn Gửi bởi Amonteur90
    ) vậy thì đem mấy ông kém tài hơn cả các bác buôn sim ấy về vườn mời các bác buôn sim lên lãnh đạo. ) tại quản lý kém thì không thể đổ tại dân được bác ạ. Phải đổi mới cách nhìn thôi. trước nay mình vẫn luôn nhìn 1 chiều: "Lãnh đạo luôn đúng" rồi. giờ sửa lại là Dân luôn đúng đi cho giống các nước văn minh.
    ) các lãnh đạo chỉ có vài người thì không thể nghĩ bằng hàng chục triệu người dân bác ơi, dân mình thích nghi nhanh và học hỏi nhanh lắm>

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-07-2017, 12:36 PM
  2. Chính thức đổi mã vùng điện thoại cố định từ ngày 11/2/2017
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-05-2017, 11:35 AM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-02-2017, 01:01 AM
  4. Đã có phương án giảm thiểu thiệt hại khi đổi mã vùng điện thoại cố định
    Bởi duhochanquocx2 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác