nếu bạn đang chơi xổ số và hy vọng trúng giải 1 lần thì bài viết này sẽ vô cùng có ích với bạn.

>>> Xem thêm : xoso66 - Bạn sẽ bất ngờ về những điều này nếu biết về “quy luật” xổ số vietlot

Khi bạn lựa chọn các dãy số theo kiểu ngẫu nhiên và theo thói quen của mình sẽ tạo ra các kết quả gần như trùng lặp đối với tất cả các lần. Điều này là một trong những lý do khiến khả năng trúng số của bạn bị giảm xuống. các cặp số và vị trí của dãy đều tồn tại một quy luật đánh số nhất định, chỉ khi tuân thủ chúng bạn mới có khả năng tạo ra một dãy số hoàn hảo có tỷ lệ trùng với kết quả cao hơn.

Từ cơ sở đó bạn sẽ tổng hợp được số lần xuất hiện của từng con số, từ cao tới thấp. Sau đó loại bỏ những con số có khả năng ra thấp hơn và chọn những con số có tần suất xuất hiện cao nhất điền vào dãy số của mình. Thông thường giải thưởng sẽ chia làm 2 loại chính: Một là loại có tiền thưởng thấp, 2 là loại tiền thưởng cao nhờ vào các lần không có người trúng thưởng được cộng vào. Tiền thưởng thấp sẽ giúp bạn có cơ hội trúng thưởng lớn hơn khi tỷ lệ cạnh tranh thấp cộng thêm các nghiên cứu các con số đã đưa ra trước đó.

Đối với các hệ lụy như nợ nần, tiêu tán hết tiền bạc,.. đang xảy ra thường xuyên khi người chơi không thể kiểm soát được số lần chơi của mình. Do vậy bạn cần cân nhắc kỹ tình trạng kinh tế của bản thân để tránh những điều trên. Khi tự chọn bạn sẽ có thể áp dụng các con số liên quan tới ngày sinh, bộ số may mắn đã tính toán sẵn,..

>>> Xem thêm : xoso66 - Bật mí các bí ẩn về xổ số vietlott