Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/E9637imkUL4?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    (Xem trên BB)</div>
    [align=justify]Chúng ta đã biết tại DevCon, RIM đã công bố về bộ công cụ giúp các nhà phát triển dễ dàng đóng gói lại các ứng dụng Android thành file BAR để có thể chạy trên PlayBook. Và các nhà phát triển ứng dụng đã rất hăng say thực hiện việc chuyển đổi này. Không chỉ chuyển đổi từng ứng dụng riêng lẻ, họ còn làm được điều tuyệt vời hơn nữa, có lẽ ngay cả RIM cũng chưa nghĩ tới.

Đây quả là một điều tuyệt vời với những người sử dụng Playbook. Video trên đã chứng tỏ việc các nhà phát triển đã làm việc để có thể cho chạy được 2 HĐH của Android là Honeycomb và Ice Cream Sandwich trên Playbook. Video cho ta thấy 2 HĐH Android chạy trên Playbook rất mượt . Hãy cùng xem video và cảm nhận. [/align]

Source: Crackberry

View more random threads:

Bác nào đã up lên PB OS2 và muốn thử 2 bản Android này thì download nhé
    • Launcher Honeycomb
    • Launcher Ice Cream

Dùng hay phết nhỉ, lúc bật lên mọi người tưởng đang chạy Ăn roi )

Có lẽ Ios đã có đối
    RIM no 1

[ Posted by Mobile Device ]

Playbook càng ngày càng khiến mọi người bất ngờ. Đây đúng là sự thay đổi lớn lao của RIM.

Bản này dùng còn nhiều tính năng chưa bật được, chỉ chạy vui thôi , không vào Music, Android Market được....vài thứ khác nửa, phần setting chưa được luôn....
    Các bác có gì hay post lên nhé
    Thanks

Tối nay phải thử mới được. . Chạy được Android nhưng vấn đề về Market thế nào nhỉ? Anh em nào cài rồi làm tí Hand-On được không ạ?

Guest
    Em gỡ ra rồi, vì dùng thấy hơi bất tiện, muốn ở Tapatalk thì nó lại chọn dùng cái nào, rồi phải qua Homescreen của nó. Mất thời gian nên delete luôn.

Chỉ là bản Beta mà đã làm như thế là tốt lắm rồi. Mong chờ bản chính thức với những cải tiết rõ rệt và đậm nét hơn. Biết đâu OS 3 lại chơi đc cải thằng iOS thì sao nhỉ :-o

Guest
    Nói thật là tớ không thích vụ chạy được nhiều OS. Chỉ khoái có Native của RIM thôi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Tối nay phải thử mới được. . Chạy được Android nhưng vấn đề về Market thế nào nhỉ? Anh em nào cài rồi làm tí Hand-On được không ạ?
    Không vào được đâu bác ơi, bác RIM chưa support

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Android] Chắn Free – Trò chơi dân gian đã có trên PlayBook
    Bởi nam.viet704 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-03-2013, 09:40 PM
  2. Help - Về việc chọn chương trình để chạy các ứng dụng của Android trên Playbook
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 02:49 PM
  3. [Video] Windows Phone 7 chạy trên PlayBook ?
    Bởi mypham0202 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-05-2012, 12:52 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-12-2011, 07:29 PM
  5. [video] BBX 2.0 trình diễn khả năng chạy các ứng dụng Android trên Playbook!
    Bởi sieuthimaychasan trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-10-2011, 09:34 PM