Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Thì không liên lạc được chứ sao ;
    Khi nào có Wifi thì lại gọi được.
    Kiểu như Hiện tại BBM mà quý khách đang gọi hiện không liên lạc được
    ) thế thì người dùng BBOS có cái mà phàn nàn rồi. hay có SB or bản rom mới or BBM mới khắc phục được điều này nhẩy

Thì không liên lạc được chứ sao ;
    Khi nào có Wifi thì lại gọi được.
    ) thế thì người dùng BBOS có cái mà phàn nàn rồi. hay có SB or bản rom mới or BBM mới khắc phục được điều này nhẩy

BBM nó đủ thông minh để biết "đối tác" có đủ điều kiện để Call không mà, nếu dùng BBOS mà không có wifi thì người đang chat với chú cái nút Call nó mờ đi mà

BBM nó đủ thông minh để biết "đối tác" có đủ điều kiện để Call không mà, nếu dùng BBOS mà không có wifi thì người đang chat với chú cái nút Call nó mờ đi mà

Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    hì hì ! buồn cho nền giáo dục nước nhà bạn à . nhiều người làm tính kém quá . BlackBerry BBM phải mua BIS còn Android và IP thì FREE ( sorry mình phải nhấn mạnh chữ free ) nhà các bạn đó xin được cước data thì phải .
    Bác nên coi lại đi. Với BBM thì dùng sim sinh viên thì cũng không phải đăng kí cái gì đây, mạng 3g thì phải nói là quá tệ. không phải vì BBM thì cũng chả bao giờ đăng kí BIS. Bác đủ thông minh để hiểu ý mình chứ?

hì hì ! buồn cho nền giáo dục nước nhà bạn à . nhiều người làm tính kém quá . BlackBerry BBM phải mua BIS còn Android và IP thì FREE ( sorry mình phải nhấn mạnh chữ free ) nhà các bạn đó xin được cước data thì phải .
    Bác nên coi lại đi. Với BBM thì dùng sim sinh viên thì cũng không phải đăng kí cái gì đây, mạng 3g thì phải nói là quá tệ. không phải vì BBM thì cũng chả bao giờ đăng kí BIS. Bác đủ thông minh để hiểu ý mình chứ?

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình thì nghĩ rằng tại sao iOS và Android đc dùng free trong khi đó chỉ có BB10 đc còn các OS 4,5,6,7 lại phải mất 50-60K BIS nhỉ
    Bạn có biết BIS là gì ko ? Cũng chỉ là gói dịch vụ thôi. Thế mấy android fan và IP fan có cài mấy gói cước dịch vụ để sử dụng ko ? Dùng bis lợi rất nhiều fb, BBM, yahoo...v..v miễn phí nên nhiều khi 300mb xài cả tháng cũng ko hết. Phát bực vs những câu hỏi này >.<

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình thì nghĩ rằng tại sao iOS và Android đc dùng free trong khi đó chỉ có BB10 đc còn các OS 4,5,6,7 lại phải mất 50-60K BIS nhỉ
    Bạn có biết BIS là gì ko ? Cũng chỉ là gói dịch vụ thôi. Thế mấy android fan và IP fan có cài mấy gói cước dịch vụ để sử dụng ko ? Dùng bis lợi rất nhiều fb, BBM, yahoo...v..v miễn phí nên nhiều khi 300mb xài cả tháng cũng ko hết. Phát bực vs những câu hỏi này >.<

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk

Bbm giống một xã hội ảo bạn phải đặt câu hỏi là có 60 triệu người dùng bbm mà sao mình lại chỉ biết một người.
    Mình xài BB như 1 cái dt, nó phục vụ cho công việc của mình chứ không phải mình xài BB và BBM chỉ vì nó là cái mạng XH.

Còn sự thật là doanh số bán của BB quá tệ, tình hình kinh doanh của QII được vài triệu máy (chưa bằng 1 vài ngày hay tuần đầu tiên ra mắt của Iphone, Sony...)

Đừng nhìn vào những con số và con số 60tr so với 6 tỉ người thì nó chỉ là 1% thôi bạn à.

Còn nếu so sánh theo số liệu, cứ cho là 10 cái Iphone hoặc Android chỉ có 1 cái cài whatapps hoặc viber thì số lượng người dùng của nó vẫn hơn hẳn BBM.

Diễn đàn này của BB, chúng ta có quyền khen nhưng phải nhìn nhận đúng sự thật là như vậy, không phải 60tr người dùng BB tức là thông thái, doanh nhân còn >5 tỉ người còn lại là không biết lựa chọn.

Trích dẫn Gửi bởi qk7
    Mình xài BB như 1 cái dt, nó phục vụ cho công việc của mình chứ không phải mình xài BB và BBM chỉ vì nó là cái mạng XH.

Còn sự thật là doanh số bán của BB quá tệ, tình hình kinh doanh của QII được vài triệu máy (chưa bằng 1 vài ngày hay tuần đầu tiên ra mắt của Iphone, Sony...)

Đừng nhìn vào những con số và con số 60tr so với 6 tỉ người thì nó chỉ là 1% thôi bạn à.

Còn nếu so sánh theo số liệu, cứ cho là 10 cái Iphone hoặc Android chỉ có 1 cái cài whatapps hoặc viber thì số lượng người dùng của nó vẫn hơn hẳn BBM.

Diễn đàn này của BB, chúng ta có quyền khen nhưng phải nhìn nhận đúng sự thật là như vậy, không phải 60tr người dùng BB tức là thông thái, doanh nhân còn >5 tỉ người còn lại là không biết lựa chọn.
    vấn đề mình nêu không phải để so sánh mà nói vào việc bạn không cởi mở . với Viber thật khó để bạn xin số người lạ . nhưng với BBM bạn có thể dễ dàng tạo channel để mở rộng và share pin, trong số những người thuộc nhiều thành phần khác nhau bạn làm quen có thể sẽ hữu ích cho công việc của từng cá nhân. hãy nhìn vào thực tế là không phải Bb thiếu ưu điểm , cũng như do nó kinh doanh kém mà phủ nhận chất lượng thiết bị cũng như ưu điểm mà dịch vụ của nó mang lại . mình là người dùng và mình khai thác thế mạnh của sản phẩm mình lựa chon một cách tốt nhất.

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Priv có ý nghĩa gì với bảo mật trên Android?
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 09-11-2015, 05:21 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-07-2014, 04:21 AM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-08-2012, 10:45 PM
  4. RIM đang đề nghị cấp bằng sáng chế về công nghệ phát hiện cảm xúc.
    Bởi phân tích trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-07-2012, 01:47 AM
  5. AIVC: "Siri" đúng nghĩa dành cho Android
    Bởi nguyenphong78726 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-04-2012, 11:11 PM