Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div> Dolphin Browser® HD

UPDATED: October 02, 2012
    VERSION: 8.8.2
    SIZE: 3.3M
    MORE INFO: Google Play

Hôm qua vội vàng chưa test đã post lên cái [Android] Opera Mini và Opera Mobile cho PlayBook, rất tiếc là OM vẫn chưa chạy được trên PlayBook. Hôm nay post cái Dolphin Browser này coi như bồi thường thiệt hại cho topic kia

Mọi người chắc chắn đều thấy Browser mặc định của PlayBook quá tốt rồi, chính xác là vậy, tuy nhiên nếu bạn mở một liên kết URL nào đó từ những ứng dụng Android khi cài lên PB như Twitter, FaceBook, Yahoo, Skype ... thì nó lại không dùng Browser của RIM mà nó lại dùng 1 trình duyệt của Android đi kèm với Android Player. Cái Browser đó thì quá chán, chính vì vậy mà Dolphin Browser là một giải pháp tuyệt vời cho các tình huống này. Đây là một trình duyệt được đánh giá là tốt nhất trên Android Market.

Dolphin Browser HD is the FASTEST, EASIEST and most FUN mobile Web browser
    Dolphin Browser is the world&#039;s first Gesture, Sonar and Add-on enabled mobile web browser on Android.
    ★ #1 Mobile Web Browser on Android Market
    ★ Over 10,000,000 total downloads
    ★ #2 on CNET’s 100 Android Apps for 2011
    ★ #1 PC Mag’s "The 40 Best Free Apps for 2011"
    ★★★★★ Dolphin Browser&#039;s Gestures and sidebars make Web surfing fast, intuitive and fun while on the go. - USA Today
    ★★★★★ “…it’s a great, simple browser that feels more at home on a touchscreen device than pretty much anything else you’ll try. - Lifehacker
    ___

___

___

Changed log V8.8.2 - What&#039;s in this version:
    * Dolphin Jetpack Compatibility: The only Dolphin Browser to work Jetpack Add-on.
    Camera: Improved support of camera for web apps while browsing.
    * Network Diagnosis:Solve your network connection issues and provide shortcut to set your network
    * Night Mode: Easily dim your screen to lower brightness level when browsing at night
    * Dolphin Connect: Option to sync your data only when connected to Wifi
    * Dolphin Sonar: Even easier and user friendly
    * Various stability and performance improvements
    Tải file bar bên dưới về và load vào PB bằng

vnPButils nhé.

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Re: Dolphin Browser - Trình duyệt rất hay trên Android, chạy tốt trên PB OS2

phần mềm rất tuyệt vời !

Available in App World
    **Note: Free

Mà sao bác ko làm cái shot trên PB, cho anh em xem.
    Lúc trước dùng cái này, thấy ko ngon bằng Browser của PB, cũng bình thường :|

Trích dẫn Gửi bởi ntson
    Available in App World
    **Note: Free

Mà sao bác ko làm cái shot trên PB, cho anh em xem.
    Lúc trước dùng cái này, thấy ko ngon bằng Browser của PB, cũng bình thường :|
    @ntson: Ah, nó cũng mới được đưa lên AppWorld à, nhưng trên AppWorld đang là bản cũ (v7.2), bản ở trên là v7.5 rồi mà.

Với lại ở ngay bài trên mình đã nói, Browser của PB là rất tốt rồi, không so sánh thằng này với Browser của PB, nhưng cần đến thằng Dolphin này vì khi mở các link của các ứng dụng Android khác, nếu không có Dolphin thì nó sẽ dùng cái trình duyệt dở hơi trong cái Android player, rất xấu và rất chậm. Dolphin Browser nhanh hơn hẳn thằng đó mà

cái này dùng vào facebook trên PlayBook được không vậy ?

@ntson: Ah, nó cũng mới được đưa lên AppWorld à, nhưng trên AppWorld đang là bản cũ (v7.2), bản ở trên là v7.5 rồi mà.

Với lại ở ngay bài trên mình đã nói, Browser của PB là rất tốt rồi, không so sánh thằng này với Browser của PB, nhưng cần đến thằng Dolphin này vì khi mở các link của các ứng dụng Android khác, nếu không có Dolphin thì nó sẽ dùng cái trình duyệt dở hơi trong cái Android player, rất xấu và rất chậm. Dolphin Browser nhanh hơn hẳn thằng đó mà
    Công nhận là cái Browse của Android dùng tệ ko chịu được. Nhưng em toàn copy link rồi mở bằng Browse của PB, hơi bất tiện nhưng được cái lướt wed nhanh hơn. Một điểm mà em ko thích ở Dolphin là mỗi lần thoát là nó hỏi có clear cache (hay gì gì đó) làm em thấy khó chịu, nhưng được cái Gesture dùng hay hay.

Trích dẫn Gửi bởi ntson
    Công nhận là cái Browse của Android dùng tệ ko chịu được. Nhưng em toàn copy link rồi mở bằng Browse của PB, hơi bất tiện nhưng được cái lướt wed nhanh hơn. Một điểm mà em ko thích ở Dolphin là mỗi lần thoát là nó hỏi có clear cache (hay gì gì đó) làm em thấy khó chịu, nhưng được cái Gesture dùng hay hay.
    @ntson : Bác tick vào "Do not ask me again" là đc mà

Trích dẫn Gửi bởi ntson

Guest

Trích dẫn Gửi bởi rainnyday92
    Em tick vào cái đó rồi nhưng nó vẫn hỏi đi hỏi lại mới khó chịu bác à. Hay PB của em cài bị lỗi chăng :-$

Trích dẫn Gửi bởi rainnyday92
    Em tick vào cái đó rồi nhưng nó vẫn hỏi đi hỏi lại mới khó chịu bác à. Hay PB của em cài bị lỗi chăng :-$

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Dolphin browser
    Bởi vnsimp2601 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-03-2015, 04:15 PM
  2. Browser trên BB Z3 (os 10.3.1.1565) hay bị out khi duyệt Web.
    Bởi Donald2 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-02-2015, 11:00 AM
  3. Dolphin Browser - Trình duyệt hỗ trợ chạy Flash Player trên OS 10.3.1
    Bởi minhhau1102012 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-02-2015, 09:59 AM
  4. Xem qua trình duyệt Browser trên BlackBerry Classic
    Bởi dungvl141 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-10-2014, 05:29 PM
  5. Dolphin Browser HD 10.1 Phần mềm lướt web đỉnh cao cho playbook.. Đã test chạy mượt !!
    Bởi muasam7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 02:03 AM