Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi mpkhpt
    Em chạy đến load xong hết 100 % rồi thì playbook cứ nháy đèn led hoài ! Giờ sao bác? :">
    làm hoàn chỉnh các bước mà nó không lên nữa thì hix chắc nó ngủ lun rồi

Lên rồi bác ợ ! Của em load hết rồi mà nó chỉ chớp đèn đỏ. Thế là em tắt Playbook, cắm USB vào Máy Tính, rồi bật BDM. Sau đó mới khởi động Playbook lên, khi đó BDM nó nhận ra và Check Update em để nó update luôn. Thế là lại lên.. :">

Trích dẫn Gửi bởi mpkhpt
    Lên rồi bác ợ ! Của em load hết rồi mà nó chỉ chớp đèn đỏ. Thế là em tắt Playbook, cắm USB vào Máy Tính, rồi bật BDM. Sau đó mới khởi động Playbook lên, khi đó BDM nó nhận ra và Check Update em để nó update luôn. Thế là lại lên.. :">
    u're welcom, cứ bình tĩnh forum này có anh @ReasearchInMotion rất pro về playbook, có gì mà không cứu được đem wa anh là :x :x :x xong

con playbook cua e dang dung tu nhien tat di khoi dong lai thi chj thay nhay den do thoi mam hjnh den thui. nho cac bac chj giao ak. thanks all! :">

Trích dẫn Gửi bởi mpkhpt
    Ủa, Khi Update = BDM, lúc gần xong, PC kêu nhập Pass cho PB. Lúc này PB "chết" rồi, sao nhập Pass được vậy bác.
    Máy mình làm đủ trò hết rồi, từ khi up bản Rom mới: máy khởi động lại đến chữ "Blackberry Playbook" rồi tắt.
    Up = BDM hay = cách này cũng vậy. vậy là bệnh j vậy , Pro nào chỉ e với !!!

P/S: trước khi update, mình có gởi sửa main do máy sạc Pin ko vô.
    sửa xong xài đc vài ngày thì có thông báo update--> Update xong die luôn đến giờ, hix hix

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ryanred
    u're welcom, cứ bình tĩnh forum này có anh @ReasearchInMotion rất pro về playbook, có gì mà không cứu được đem wa anh là :x :x :x xong
    e cũng brick. BDM nhận và bây h đang update qua bdm =))

Trích dẫn Gửi bởi ryanred
    e cũng brick. BDM nhận và bây h đang update qua bdm =))

vừa mới cứu dc một em pb ><

vừa mới cứu dc một em pb ><

e hỏi tí ạ...e đã chạy tới Bước 3: load_os.bat thì trên hệ thống báo là connecting to Bootrom:_
    đèn playbook chớp đỏ khoảng 5 cái 1 chu kỳ.....
    e phải làm thế nào tiếp tục ạ.....???
    hxhxh đang ngồi chờ

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. BlackBerry News App for PlayBook [UPDATE v1.2] - Đọc tin RSS trên PlayBook của RIM
    Bởi muasam7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-06-2012, 07:18 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM