Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    em chưa xài playbook, anh em thông não phát, ưu nhược điểm của nó ạ. thấy giá thơm quá , nghe nói pin trâu, cài hệ điều hành androi được luôn hả mấy bác ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trần phan khê
    em chưa xài playbook, anh em thông não phát, ưu nhược điểm của nó ạ. thấy giá thơm quá , nghe nói pin trâu, cài hệ điều hành androi được luôn hả mấy bác ?
    Theo mình mà nói thì có lẽ PL không bằng Ipad hay Nexus nhưng cũng không đến nỗi là quá tệ. Các ứng dụng vẫn đáp ứng nhu cầu tối thiểu. Bác có thể tìm hiểu trên diễn đàn có các bài đóng góp nhận xét về em nó. Và quan trọng hơn là niềm đam mê bác ah!

Trích dẫn Gửi bởi trần phan khê
    Theo mình mà nói thì có lẽ PL không bằng Ipad hay Nexus nhưng cũng không đến nỗi là quá tệ. Các ứng dụng vẫn đáp ứng nhu cầu tối thiểu. Bác có thể tìm hiểu trên diễn đàn có các bài đóng góp nhận xét về em nó. Và quan trọng hơn là niềm đam mê bác ah!

Guest
    E moi dung playbook,va dang muon cai phan mem androi vao playbok ma ko biet lam the nao.bac nao giup e voi.e dang dung os 2.1.0.1753

Guest
    E moi dung playbook,va dang muon cai phan mem androi vao playbok ma ko biet lam the nao.bac nao giup e voi.e dang dung os 2.1.0.1753

Tình hình là em có làm theo hướng dẫn của bác vnbb . Máy báo là OS: 1753 & Radio: 1283(4) nhưng vẫn không nhận sim, nhất là sim vinaphone. Có bác nào biết hỗ trợ em với. Liệu lên bản OS: 1917 có được ko?

em vẫn mập mờ , a vnbb cái autoload có phải là 1 hình thức up rom cho pb không hay chỉ là "bổ sung" file cho em nó :-/:-/

Trích dẫn Gửi bởi FeelingG
    em vẫn mập mờ , a vnbb cái autoload có phải là 1 hình thức up rom cho pb không hay chỉ là "bổ sung" file cho em nó :-/:-/
    Autoload là cài mới toàn bộ OS (ROM) luôn đó bạn. Bây giờ bản mới nhất là bản này nhé => BlackBerry cập nhật OS 2.1.0.1917 cho PlayBook

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Autoload là cài mới toàn bộ OS (ROM) luôn đó bạn. Bây giờ bản mới nhất là bản này nhé => BlackBerry cập nhật OS 2.1.0.1917 cho PlayBook
    Mình test thử chạy autoloader này, xong wiper đi, còn mỗi Browser và setup. Cài lại toàn bộ app ở trang 1 :
    • All Apps on OS 2.1.0.1753
    Thấy chạy mượt hơn hẳn so với chỉ chạy autoloader 1917 kia

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vnbb ơi pb của e chạy zalo bằng wifi ổn nhưng 3g báo k có kết nối...ola zing mp3 fb ggmap hay tubemate e chuă test bằng wifi nhưng các ứng dụng sử dụng 3g để hoạt động đều báo là k có kết nối.tải file chỉ trình duyệt mặc định ms đc thôi còn các trình duyệt khác k đc.e đang dùng bản 2.1 ...help

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Playbook OS 2.1.0.1753 chính thức cập nhật qua OTA
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 13-04-2016, 11:41 AM
  2. Nobex Radio - Nghe Radio trên BlackBerry 10, hỗ trợ nhiều kênh đài Việt Nam
    Bởi nguoiloantin trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 24-08-2014, 02:04 AM
  3. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-04-2013, 04:47 PM
  4. Nghe Radio live ngay trên PlayBook thân yêu với Neutron Music Player
    Bởi totrinh02021990 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 14-04-2013, 12:29 AM
  5. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 29-01-2013, 11:52 AM