Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi lovemycountry
    playbook os 2.1 có 1 số hạn chế theo mình là do RIM làm vậy, nếu root được là quá tuyệt.
    ko nên nói root để làm gì, cái gì cũng có cái hay của nó cả!
    Đúng là rooted được thì sẽ có nhiều cái để nghịch, nhưng so sánh tương quan giữa bản 2.0 rooted với OS 2.1 thì mình đánh giá 2.1 không root ngon hơn. Vậy thôi.

Còn mình hỏi "rooted để làm gì" vì nhiều bạn không biết cứ nghĩ phải rooted mới cài được app Android. Nếu chỉ với mục đích đó thì cần gì rooted đúng không.

Trích dẫn Gửi bởi lovemycountry
    playbook os 2.1 có 1 số hạn chế theo mình là do RIM làm vậy, nếu root được là quá tuyệt.
    ko nên nói root để làm gì, cái gì cũng có cái hay của nó cả!
    Đúng là rooted được thì sẽ có nhiều cái để nghịch, nhưng so sánh tương quan giữa bản 2.0 rooted với OS 2.1 thì mình đánh giá 2.1 không root ngon hơn. Vậy thôi.

Còn mình hỏi "rooted để làm gì" vì nhiều bạn không biết cứ nghĩ phải rooted mới cài được app Android. Nếu chỉ với mục đích đó thì cần gì rooted đúng không.

Trích dẫn Gửi bởi Mr Davinci
    cảm ơn b! m cũng mới chơi PB nên cũng muốn trải nghiệm các frimware xem sự khác biệt nó thế nào! thấy bảo 2.0 hỗ trợ các app android tốt hơn rồi root riếc cũng thấy hào hứng. hiện tại thì m cảm thấy 2.1 cũng khá ổn định. ap native chạy tốt, 1 số app android ko tương thích. tiếc là xem phim hd online trên browser thì ko ổn định mà cài app hayhaytv hoặc hdviet thì ko tương thích! b có giải pháp nào ko?
    Bạn đọc thông tin đó ở đâu vậy? Nói về hỗ trợ apps Android thì bản OS 2.1 hỗ trợ tốt hơn nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Mr Davinci
    cảm ơn b! m cũng mới chơi PB nên cũng muốn trải nghiệm các frimware xem sự khác biệt nó thế nào! thấy bảo 2.0 hỗ trợ các app android tốt hơn rồi root riếc cũng thấy hào hứng. hiện tại thì m cảm thấy 2.1 cũng khá ổn định. ap native chạy tốt, 1 số app android ko tương thích. tiếc là xem phim hd online trên browser thì ko ổn định mà cài app hayhaytv hoặc hdviet thì ko tương thích! b có giải pháp nào ko?
    Bạn đọc thông tin đó ở đâu vậy? Nói về hỗ trợ apps Android thì bản OS 2.1 hỗ trợ tốt hơn nhé.

Thấy os 2.1 chạy khá lắm rồi root để làm cái giù nhĩ

Thấy os 2.1 chạy khá lắm rồi root để làm cái giù nhĩ

vắng khách vãi

T cx dùng Os 2.1.0.1917 đây t thấy xem fim hd tot mà mỗi tội t mới dùng đc may hôm nên cung muốn tifm hoểu cách cài mấy cái android app kiểu j ma vẫn Chua có hiểu co bac nào hà nội k hôm nào e rảnh e qua nhờ các bác chỉ giao vài chiêu dùng pb

Trích dẫn Gửi bởi kojongai
    Các bác cho hỏi bản này có bị lỗi 3G ko? Con 4G Lte của mình đang chạy bản này tự dưng bị lỗi Sim card reject, ko biết do sim hay do máy :/
    do hết tiền đấy ), nnạ tiền vào nó lại nên sóng ngay 8-}

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. OS 2.1.0.1917 cho PlayBook [đã có file autoload]
    Bởi vuongkhanh trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 04-05-2016, 01:13 PM
  2. BlackBerry PlayBook v2.1.0.1917 to 2.0.0.4869
    Bởi maitnets trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-10-2014, 09:39 AM
  3. Hiện tại có thể hạ rom 2.1 -> 2.0 đê root playbook dc ko?
    Bởi sofasaigonnet trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-08-2014, 04:12 PM
  4. Cần hướng dẫn sử dụng tính năng USB HOST trên PB 2.1.0.1917
    Bởi Royal Bike trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-07-2014, 01:34 AM
  5. Em muốn hỏi về việc root máy BB Playbook
    Bởi RAOTHDCU1261 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 11:03 PM