Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi DungSherlock
    hieu1994 thường khi mình sạc pin thì sẽ sạc cho đầy rồi mới rút ra sử dụng và dùng tới dưới 15% thì mới sạc. Hơn nữa mình sạc buổi tối thì thường tắt máy rồi cắm sạc cho tới khi đèn báo xanh khoảng 15 - 30' thì mình mới rút sạc ra dùng bình thường. Rất ít khi mình vừa sạc vừa dùng. Bạn nên thử xem có khá hơn chút nào hơn, "của bền tại người" mà
    Em dùng mấy con bb trước rồi mà, cũng dùng như bác, em dùng rất giữ pin, tắt máy sạc đàng hoàng, sạc khi còn tầm 15-20%, đến khi đèn báo xanh để thêm khoảng 1 tiếng nữa rồi rút, với 978 với cách sử dụng của em 4 ngày bình thường nhưng với con này thì ẻo lả quá, 2 ngày mà thôi Quả thật xài con này mấy ngày em quay về 978 dùng mà thấy nó giật giật chỉ muốn đập máy thôi, muốn gắn bó với em nó lâu dài lắm.
    Mà anh cho em hỏi anh xài rom gì vậy?

Với smartphone thì 2 ngày là tốt quá rồi bạn, mình luôn dùng bản rom mới nhất cho những máy từ os 6 trở về sau này!

Với smartphone thì 2 ngày là tốt quá rồi bạn, mình luôn dùng bản rom mới nhất cho những máy từ os 6 trở về sau này!

Có lẽ pin em chai rồi cũng nên, 2 ngày pin, thậm chí chưa đến 2 ngày, đến 6h chiều đã hết pin chủ yếu chỉ nhắn tin mà thôi

Có lẽ pin em chai rồi cũng nên, 2 ngày pin, thậm chí chưa đến 2 ngày, đến 6h chiều đã hết pin chủ yếu chỉ nhắn tin mà thôi

Guest
    Không có gì là hoàn hảo đâu hieu1994 , nếu bạn quá cầu toàn thì bạn chỉ cảm thấy nó tệ hơn mà thôi, trong khi thực tế nó chỉ được có như vậy (khá tốt so với thời lượng pin của các dòng khác như 99xx...chẳng hạn), bạn có ngày đêm lo lắng tìm cách tối ưu nó cũng không khá lên được là bao.
    Bạn hãy chấp nhận em nó để nó phục vụ cho các công việc của bạn được tốt thì hơn là ngày đêm lo lắng, so đo nhiều.

Không có gì là hoàn hảo đâu hieu1994 , nếu bạn quá cầu toàn thì bạn chỉ cảm thấy nó tệ hơn mà thôi, trong khi thực tế nó chỉ được có như vậy (khá tốt so với thời lượng pin của các dòng khác như 99xx...chẳng hạn), bạn có ngày đêm lo lắng tìm cách tối ưu nó cũng không khá lên được là bao.
    Bạn hãy chấp nhận em nó để nó phục vụ cho các công việc của bạn được tốt thì hơn là ngày đêm lo lắng, so đo nhiều.

Guest
    Có lẽ emhair chấp nhận sự thạt vậy quả thật dc cái này phải mất cái kia thôi, sau vài ngày sử dụng em đã chấp nhận 1 thực tế rằng với 1 smp thì 2 ngày pin với mức sử dụng cỉa rm là khá ổn rồi, giờ đang rất hạnh phúc với em nó ạ

Pin 9320 bạn dùng không Bis, internet, chỉ nhắn tin mà được ~2 ngày thì hơi thất vọng thật.
    Với cách dùng của bạn, con 9320 của mình chắc chắn trụ được 3 ngày.
    Mình có cả Playbook, hôm vừa rồi có việc đi cả ngày dùng bridge 3G qua 9320 liên tục mà trụ được gần như nguyên cả 1 ngày (con Pb phải cắm sạc vì hết pin còn 9320 về nhà mới phải sạc)
    Mình mua ngay từ khi 9320 mới về VN hàng brightstar- smartcom phân phối qua Dauden, vẫn đang dùng bản room 7.1.0.746

Con BB đầu tiên mình dùng là 9320, loa thoại to rõ và chất lượng. Loa ngoài tốt cho dù mở volume tối đa. Chắc do chưa quen nên bàn phím đôi lúc còn bấm sai. Nhiều lúc mình ước gì bàn phím con Curve này to hơn 1 tí nữa thì tốt hơn.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BB Z10 STL01 không dùng được OTT Zalo, Vibet, Line... khi dùng sóng 3G
    Bởi votovoto2929 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-06-2015, 10:15 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-04-2015, 10:50 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 11:25 PM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  5. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM