Kết quả 1 đến 6 của 6
    Ngay sau khi Apple chính thức giới thiệu chiếc điện thoại cao cấp nhất iPhone 5S của mình, hãng tin Reuters đã làm một so sánh nó với các smartphone khác hiện nay, trong đó có cả BlackBerry model

Z10. Thời lượng pin là điểm tương đối yếu của Z10 so với các đối thủ, song các thông số khác cho thấy Z10 xứng đáng là một trong những sự lựa chọn tuyệt vời cho người dùng, nhất là những tín đồ của công việc, người con chiếc smartphone là một phần gắn bó với sự nghiệp của họ.

Source: http://blog.thomsonreuters.com/wp-content/uploads/2013/09/smartphones-compared.jpg

Cấu hình kém mỗi 2 con S4 và One ở Chip, Màn hình, Pin. Còn lại so sánh mấy con kia đều hơn ở RAM. Chỉ tại kém khoản PR thôi mà doanh số ko bằng mấy con kia mới chán chứ. Con Z10 hơn các con máy khác là chạy đc phần mềm viết cho HĐH khác.

Thiên hạ cứ nghe Chipset lõi 4, lõi 8 là thích mà ko chú ý cái khoản RAM. RAM mà yếu có lõi 16 cũng như lõi 4 khi chạy các ứng dụng. Còn chưa kể Chipset của Hãng nào sản xuất nữa chứ.

thấy so sánh mỗi cái cấu hình, có gì nói đến hiệu suất cv đâu bác?, sao cứ nói đến BB là phải nêu ngay cái tín đồ cv? em nghĩ cái thới BB đi đôi với CV cũng là xa xưa rồi.
    Những gì bác ứng dụng Z10 cho công việc, bác sẽ làm đc trên các smartphone khác.

Trích dẫn Gửi bởi Goback1901
    Những gì bác ứng dụng Z10 cho công việc, bác sẽ làm đc trên các smartphone khác.
    ờ, làm thì cũng được thôi. Nhưng có tiện lợi không, có dễ dàng và thích hợp khi dùng không?
    Xin lỗi bác chứ, dùng thử HTC One, rồi iPhone 4s của đám bạn, dùng khó chịu hẳn ra. Có mỗi chuyện ghi note cũng rườm rà.

Hehe, note nít gì đó, bác cầm con Note của SS, phong cách khác hản lại tiện lợi hơn nhiều.
    Với lại có thể bác chưa phát hiện ra soft tiện lợi thôi, ở BB bác chú tâm nên tìm đc mấy soft tiện lợi cho cv, bác thử dành chút time tìm kiếm trên các smp khác.. chắc sẽ có nhiều soft cũng hay ko kém

Bác Goback1901 nói hợp lý

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-02-2017, 11:04 PM
  2. Blackberry DTEK50 có giải được nguy cơ đánh cắp dữ liệu trên smartphone?
    Bởi dungxyz321 trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-08-2016, 09:37 PM
  3. BlackBerry chặn lỗi lỗ hổng bảo mật trên smartphone Android
    Bởi yentv520 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-08-2016, 11:21 AM
  4. [Concept] Ý tưởng smartphone BlackBerry phá cách trên từng góc cạnh
    Bởi thaontasieuthi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 11:25 AM
  5. Thay đổi Blackberry ID trên Blackberry Playbook hoặc các smartphone sử dụng OS7
    Bởi thuthunga trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-12-2011, 11:15 AM