Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    mình chỉ thích 1 sim xài đc 2 máy, như thế BB nhà mình sẽ k bị bỏ xó như bây h

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cái này thực tế sẽ ít người nào kinh doanh mà lại dùng như vậy, thường thì người ta dùng nhiều số là để tách biệt công việc với cá nhân. Số thứ nhất chỉ để liên lạc với gia đình, bạn bè thân thiết; số thứ 2 để phục vụ công việc, khách hàng, đối tác...; và nếu có số thứ 3 thì để đăng ký mấy dịch vụ thanh toán, online gì đó ...
    vậy hả bạn ? Tớ cũng dân kinh doanh mà thấy cũng nhiều người giống mình, chắc tại do kinh phí eo hẹp nên mới tính kinh tế như vậy
    Nhân tiện nhờ bạn tư vấn chút nhé: mình có con Q10 no BIS ko vào BBM dc, bạn có cách nào đăng nhập BBM chỉ mình với, thank bạn.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cái này thực tế sẽ ít người nào kinh doanh mà lại dùng như vậy, thường thì người ta dùng nhiều số là để tách biệt công việc với cá nhân. Số thứ nhất chỉ để liên lạc với gia đình, bạn bè thân thiết; số thứ 2 để phục vụ công việc, khách hàng, đối tác...; và nếu có số thứ 3 thì để đăng ký mấy dịch vụ thanh toán, online gì đó ...
    vậy hả bạn ? Tớ cũng dân kinh doanh mà thấy cũng nhiều người giống mình, chắc tại do kinh phí eo hẹp nên mới tính kinh tế như vậy
    Nhân tiện nhờ bạn tư vấn chút nhé: mình có con Q10 no BIS ko vào BBM dc, bạn có cách nào đăng nhập BBM chỉ mình với, thank bạn.

cái cần phát triển thì éo phát triển , mình đây 2 sim 3 máy

cái cần phát triển thì éo phát triển , mình đây 2 sim 3 máy

3 số có cùng on 1 lúc không ta, hay là 1 on 2 off. Nếu 3 số cùng on thì quá tiện, nhưng cũng khá hại sức khoẻ "trẻ em".
    Mình chỉ cần thằng nhà mạng Việt Nam làm được 1 sim 2 số thôi là ok. Rất tiện cho người có công việc bốc vác mà lại yêu thích BB như mình. 2 đt thì cấn túi, 1 đt thì cả 2 số đều công việc không biết bỏ số nào. Android, WP thì chả dùng...

3 số có cùng on 1 lúc không ta, hay là 1 on 2 off. Nếu 3 số cùng on thì quá tiện, nhưng cũng khá hại sức khoẻ "trẻ em".
    Mình chỉ cần thằng nhà mạng Việt Nam làm được 1 sim 2 số thôi là ok. Rất tiện cho người có công việc bốc vác mà lại yêu thích BB như mình. 2 đt thì cấn túi, 1 đt thì cả 2 số đều công việc không biết bỏ số nào. Android, WP thì chả dùng...

Trích dẫn Gửi bởi thaibinh592
    Khi mua nobis thương gia không tư vấn cho bạn là không dùng được BBM à?

Trích dẫn Gửi bởi thaibinh592
    Khi mua nobis thương gia không tư vấn cho bạn là không dùng được BBM à?

3 số điện thoại trên sim là của cùng 1 mạng hay 3 mạng khác nhau?
    Cái sim đấy mang sang điện thoại khác có dùng được ko?

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Verizon sẽ triển khai mạng 5G đầu tiên trên thế giới vào năm 2017
    Bởi daongocminhtuyet trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-09-2015, 10:54 PM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-06-2013, 10:41 AM
  3. RIM cho phép các nhà phát triển khai thác tính năng "Push" trên BlackBerry 10
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-08-2012, 11:52 AM
  4. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-05-2012, 03:23 PM
  5. Thêm nhiều nhà khai thác triển khai thanh toán tích hợp trên App World.
    Bởi huynhphung19 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-02-2012, 12:13 AM