Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

BlackBerry hôm nay thông báo rằng họ đã chính thức hoàn thành các thủ tục để tiếp nhận khoản tiền đầu tư 1 tỷ USD từ tập đoàn tài chính Fairfax và các tổ chức đầu tư khác. Các nhà đầu tư cũng có thể lựa chọn mua thêm 250 triệu USD trái phiếu bổ sung trong vòng 30 ngày. Giám đốc điều hành mới

John Chen cho biết:

Tôi vui mừng được tham gia vào thương hiệu mang tính biểu tượng này và trong một thời điểm quan trọng trong lịch sử của nó. Tôi mong muốn được lãnh đạo công ty vượt qua một giai đoạn chuyển đổi thành công và khôi phục vị trí của BlackBerry như một thương hiệu của sáng tạo, thành công. Tôi tin vào giá trị của thương hiệu này và tin rằng chúng tôi sẽ xây dựng lại BlackBerry vì lợi ích của tất cả chúng ta.
    Một khởi đầu tốt khi việc tiếp nhận vốn đã diễn ra suôn sẻ. Và John Chen sẽ đưa BlackBerry trở lại với giá trị đích thực của nó.
    Theo: BerryReview

View more random threads:

Hy vọng vị CEO này sử dụng đồng vốn hiệu quả. BlackBerry đã được đặt rất nhiều kỳ vọng, mong là sẽ không thất vọng nữa.
    P/S mong ông này cho ra cái dock hỗ trợ usb host cho z10.

BB10 hiện đã chạy được app Android, riêng bản thân mình thấy không thích lắm. Không biết đây là bước tấn công Android của BB hay BB đang bị Android hóa nữa. Hy vọng đây không phải là bước đầu của kế hoạch BB chạy Android như tin đồn trước đây!

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    BB10 hiện đã chạy được app Android, riêng bản thân mình thấy không thích lắm. Không biết đây là bước tấn công Android của BB hay BB đang bị Android hóa nữa. Hy vọng đây không phải là bước đầu của kế hoạch BB chạy Android như tin đồn trước đây!
    nghĩ đó là chuyện vớ vẩn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    đồng quan điểm với bạn này, thấy cái bb chạy app androi quá vớ vẩn.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vanhuytiensinh
    đồng quan điểm với bạn này, thấy cái bb chạy app androi quá vớ vẩn.
    Bạn chạy 1 cái ứng dụng Android nào đó, VD như GMaps hay PvZ 2 chẳng hạn, bạn có thấy cái BB10 giống điện thoại Android không?

Chất của BB là ở phần cứng, ở OS chứ đâu phải ở ba cái ứng dụng chạy trên đó. Nếu Google nó viết app Bản đồ native cho BB10 thì giao diện hay các thao tác bên trong nó cũng giống như bản Maps cho Android bây giờ bạn đang dùng trên BB10 thôi chứ khác gì :P

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn chạy 1 cái ứng dụng Android nào đó, VD như GMaps hay PvZ 2 chẳng hạn, bạn có thấy cái BB10 giống điện thoại Android không?

Chất của BB là ở phần cứng, ở OS chứ đâu phải ở ba cái ứng dụng chạy trên đó. Nếu Google nó viết app Bản đồ native cho BB10 thì giao diện hay các thao tác bên trong nó cũng giống như bản Maps cho Android bây giờ bạn đang dùng trên BB10 thôi chứ khác gì :P
    mình đang nói đến cảm giác, cái cảm giác ấy.
    trước tới giờ rất ghét cái tụi ăn roi. nhưng bây giờ như có cảm giác trong người mình có giọt máu của nó.... <= là cảm giác bạn ah. không phải là trải nghiệm mà bạn đang đề cập

trước tới giờ rất ghét cái tụi ăn roi. nhưng bây giờ như có cảm giác trong người mình có giọt máu của nó.... <= là cảm giác bạn ah. không phải là trải nghiệm mà bạn đang đề cập
    Đồng quan điểm với bác này

Các bác biết được đó chỉ là cảm giác mà sao các bác ko thay đổi thái độ khi nhìn vào vấn đề đó cho đỡ mệt ng nhỉ
    Mình thì thấy BB cài đc cả phần mềm Android, thực sự quá tuyệt vời. Đứng ở góc độ người dùng, thì máy càng đc hỗ trợ thì càng tốt chứ bác.
    Dựa vào những giá trị cốt lõi trong quá khứ, thay đổi để bắt kịp tương lai và vượt lên trên đối thủ! Theo mình thì Blackberry đang đi đúng hướng

Vậy thì cực đoan quá bác ạ!

Bác mà đi bộ đội thể nào cũng được ưu tiên giữ chốt tiền tiêu!

Sent from my Q10 using Tapatalk

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Fairfax Financial mua thêm cổ phần của BlackBerry
    Bởi ngoczuizui6996vl trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 17-05-2015, 10:48 AM
  2. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-01-2014, 11:05 PM
  3. Fairfax tiếp tục đầu tư cho BlackBerry thêm 250 triệu USD
    Bởi inthelongvn01 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38