Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    Re: (English) Heroes Lore Zero - Game ARPG siêu khủng dành cho BlackBerry

8900 màn hình bị chớp nháy

Trích dẫn Gửi bởi mitvan
    8900 màn hình bị chớp nháy
    BlackBerry chơi game convert hay bị thế lắm vì đồ họa java nhiều bạn ah.

Bác convert bản Việt hóa cho mọi người đi, bản Eng này e chơi 2 lần rồi nhưng vẫn chưa hiểu cốt truyện lắm, bên Symbian có bản Việt hoá rồi nhưng BB lại ko chơi đc, hix

Trích dẫn Gửi bởi bidahill
    Bác convert bản Việt hóa cho mọi người đi, bản Eng này e chơi 2 lần rồi nhưng vẫn chưa hiểu cốt truyện lắm, bên Symbian có bản Việt hoá rồi nhưng BB lại ko chơi đc, hix
    Cốt truyện hình như là giúp cái con áo xanh khôi phục trí nhớ và đánh bại bọn thằng có cánh. Về cơ bản Hero Lores các bản đều không khó, nhất là bản Eng này EA đã hạ Atk của Boss xuống 1 nửa, mình thì tăng máu, sp rất nhanh nên dêx hơn nhiều bản China. Heroes Lore khó nhất là ở tìm hết được các đồ quý và trang bị nó cho nhân vật trong game. Trước chơi bản 1 tìm mấy cái kiếm thương mạnh nhất mà vật vã =)) .

Guest

Trích dẫn Gửi bởi nvthanh1994
    Cốt truyện hình như là giúp cái con áo xanh khôi phục trí nhớ và đánh bại bọn thằng có cánh. Về cơ bản Hero Lores các bản đều không khó, nhất là bản Eng này EA đã hạ Atk của Boss xuống 1 nửa, mình thì tăng máu, sp rất nhanh nên dêx hơn nhiều bản China. Heroes Lore khó nhất là ở tìm hết được các đồ quý và trang bị nó cho nhân vật trong game. Trước chơi bản 1 tìm mấy cái kiếm thương mạnh nhất mà vật vã =)) .
    Cái đoạn cuối game thấy Aquila nó bảo Calmon chính là Protector, rồi bảo vị thần Titan muốn thoát ra bằng cách để cho Calmon lâm vào tuyệt vọng và lặp đi lặp lại sự tuyệt vọng đó để làm suy yếu Protector. Nhưng sau đó kết quả thế nào thì e chả hiểu lắm, ko biết dịch ko đúng hay là cốt truyện kết mở nữa
    Còn Heroes bản 1 cái mạnh nhất là cái kiếm của Armor chứ bác: công 169 với cộng thêm mấy cái tính năng phụ nữa, cái kiếm đấy phải đánh con Ice trong đền thờ nước mới ra, có lúc hên thì vài lần là đc, ko thì cũng vật vã mới kiếm đc đấy )

Guest

ủa sao mình down OTA thì nó báo Not Found Cod nhỉ Giải nén zip trên BB thì bị lỗi ở 36% @@ dùng FileXplorer 1.5, mình down bản Full Qwerty ấy. Máy mình hư USB ko kết nối PC đc X_X chẳng có nhẽ phải dùng DropBox ư X_X

Guest

Trích dẫn Gửi bởi virus1412
    ủa sao mình down OTA thì nó báo Not Found Cod nhỉ Giải nén zip trên BB thì bị lỗi ở 36% @@ dùng FileXplorer 1.5, mình down bản Full Qwerty ấy. Máy mình hư USB ko kết nối PC đc X_X chẳng có nhẽ phải dùng DropBox ư X_X

Bác nên chuyển sang dùng File manager pro đi.
    E giải nén = File manager pro xong cài jad ngon lành.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Đã update bản tiếng việt cho cả nhà. Mời download và thưởng thức - đọc kĩ chú ý trước khi sử dụng nha. b-) b-)

Bản Việt .. 978 key loạn xà ngầu .. Bấm này ra kia .. Chả đâu vô đâu .. Bác test lại giùm :3

Bạn đọc kĩ phần ghi chú cho bản full qwerty trong bài post chưa?bạn bị như thế nào mà loạn?

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. League of Heroes - Game ARPG rất hay cho PlayBook
    Bởi Yayate7777 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-09-2013, 09:46 PM
  2. GAME ARP Heroes lore Zero HOT HOT CHO BB
    Bởi PROOKHZW1758 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-02-2013, 10:17 PM
  3. heroes lore zero