Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Ứng dụng Soocial Sync trước đây đã tung ra phiên bản beta từ năm 2008 và đến nay đã chính thức ra mắt với các tính năng bổ sung so với phiên bản beta. Nếu có một người bạn hỏi bạn rằng có ứng dụng hay dịch vụ trực tuyến nào cho phép đồng bộ danh bạ giữa BlackBerry với tài khoản Gmail, Google Apps, và Outlook, bạn hãy chỉ Soocial cho bạn bè của mình.

Soocial là một dịch vụ hay nhưng nó gặp phải 1 vấn đề với người dùng VN nói riêng và có khi là thế giới nói chung đó là chi phí. =)) =)) Dịch vụ miễn phí cho phép đồng bộ 250 số liên lạc giữa hai nguồn. Nếu bạn muốn bắt đầu đồng bộ nhiều hơn như Gmail, Outlook, Google Apps, Yahoo, Windows Live, .... và nhiều hơn nữa, bạn sẽ phải lên một kế hoạch tiết kiệm chi tiêu hàng tháng từ khoảng 4,99$ để trả phí. Cho phép dùng thử 1 tháng. Đăng ký tài khoản dịch vụ tại http://www.soocial.com

Tính năng

Unify and backup. - Thống nhất và sao lưu.

Backup tất cả địa chỉ liên lạc trên các thiết bị của bạn lên tài khoản Soocial và chúng được lưu trữ một cách an toàn.

Always in sync - Luôn đồng bộ.

Tất cả các địa chỉ liên lạc của bạn luôn được đồng bộ hóa với các thiết bị của bạn. Khi bạn thực hiện thêm mới hoặc chỉnh sửa trên một liên lạc trên bất cứ thiết bị nào được kết nối với tài khoản Soocial hoặc trên Soocial , thì sau đó bạn sẽ thấy nó được thêm vào hoặc thay đổi trên tất cả các thiết bị khác của bạn.

Share key people. - Chia sẻ cho mọi người nếu bạn muốn

Cho dù đó là địa chỉ liên lạc cá nhân của bạn, bạn vẫn có thể chia sẻ nếu bạn muốn

Nhà cung cấp ứng dụng và dịch vụ Soocial hứa với bạn

Easy and simple. - Đơn giản và dễ dùng

Manage your address books without any hassle. Soocial works in the background and gets out of your way.

Commitment free. - Cam kết miễn phí

No long-term contracts with us. You are free to cancel your account anytime, for any reason.

Safe and trusted. - An toàn và tin cậy

Your address book is safe with Soocial. We will never abuse your contacts and privacy in any way. Under pain of death, that is.
    Download AppWorld

Guest
    Cũng có Google Sync với tính năng tương tự, và cùng 1 cha với Gmail
    PS:
    Bạn này đổi nick thành "= ))" hay ": ))" đi =)) =)) =))

Trước dùng 9650 còn thích dùng đồng bộ, giờ quay lại em 8700, chán chả muốn đồng bộ làm gì.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Congrats
    Cũng có Google Sync với tính năng tương tự, và cùng 1 cha với Gmail
    PS:
    Bạn này đổi nick thành "= ))" hay ": ))" đi =)) =)) =))
    Là sao? Ko hiểu ý bạn :|<br /><br />--- Added at 29/08/2011, 18:10 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi Never_Say_No
    Trước dùng 9650 còn thích dùng đồng bộ, giờ quay lại em 8700, chán chả muốn đồng bộ làm gì.
    Ơ ) tưởng anh dùng 95 mà :-??

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Là sao? Ko hiểu ý bạn :|

--- Added at 29/08/2011, 18:10 ---

Tại mình thấy bạn rất hay dùng mặt cười ), đặc biệt là =)). 1,2 bài hay thi thoảng thì ko sao, nhưng dường như bạn ko dùng =)) hay ) thì ko chịu được hay sao ấy. Vậy nên mạo muội đề nghị tí )

Trích dẫn Gửi bởi Congrats
    Tại mình thấy bạn rất hay dùng mặt cười ), đặc biệt là =)). 1,2 bài hay thi thoảng thì ko sao, nhưng dường như bạn ko dùng =)) hay ) thì ko chịu được hay sao ấy. Vậy nên mạo muội đề nghị tí )
    Bạn hơi bị để ý cách tớ viết bài rồi đấy. ) sao ko chuyển sự chú ý đó vào 1 việc khác. Dừng cm việc đó lại vì nó ko liên quan nội dung bài viết. Cảm ơn. Tớ tự thấy tớ vẫn tôn trọng ngôn phong và chữ thuần việt.

[ Posted by Mobile Device ]

Là sao? Ko hiểu ý bạn :|

--- Added at 29/08/2011, 18:10 ---

. 95 dùng cái cảm ứng của nó như dở hơi, bấm xong to tay. )

Dùng Upvise, hoặc Google Sync không giới hạn mà vẫn miễn phí. Không biết cái này có gì hay hơn

Bạn hơi bị để ý cách tớ viết bài rồi đấy. ) sao ko chuyển sự chú ý đó vào 1 việc khác. Dừng cm việc đó lại vì nó ko liên quan nội dung bài viết. Cảm ơn. Tớ tự thấy tớ vẫn tôn trọng ngôn phong và chữ thuần việt.

[ Posted by Mobile Device ]
    Chỉ tại bài nào cũng thế chứ ko ai cố tình để ý làm gì cả. Con gái mà suốt ngày cười như vậy cũng ko vấn đề gì, chỉ là hơi vô duyên một chút thôi

-- Sent from my Palm Pixi using Forums

Guest
    Commitment free là Không ràng buộc bác ah, tức là k có hợp đồng ấy
    WebOS đã có thể đồng bộ thế này từ rất lâu rồi mà bh BB mới có app của hãng thứ ba

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ford nói về hệ thống Sync 3 sử dụng QNX trên xe hơi của mình
    Bởi hanotours08 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-05-2015, 11:25 AM
  2. Hỏi về sync danh bạ trên BB10 vào Outlook
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-03-2015, 09:51 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 14-12-2014, 07:12 PM