Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    Phần mềm này chức năng hoạt động của nó cũng giống như App World của RIM. Cũng là kho phần mềm: download, có mua, có miễn phí. Mình cũng mới cài phần mềm này và thấy nó cũng tiện lợi cho việc tìm kiếm phần mềm nên post lên chia sẻ với anh em.

Mình chưa test nhiều lắm, hiện tại mới cài App này trên BB8900, OS 5.0. Mình không rõ là OS thấp hơn có chạy được không nhé. Về đường truyền thì hiện tại mình xài BÍ, thấy tốc độ download ổn cả. Chưa test qua Wifi, 3G nên không rõ là có download ngon lành được hay không. Anh em dùng thử và cho ý kiến nhé

Download OTA

Nếu ai không Download được thì vào đây nhé

Click Mobihand

@Mod: mình post bài bằng BlackBerry nên không biết up vài tấm hình cho anh em xem như thế nào

[ Posted by Mobile Device ]

Re: Blackberry Superstore (App của Mobihand)

Đã test. Chạy được trên OS 4.5 nhé! Giao diện còn đẹp hơn cả AppWorld

Cách đây gần 1 tháng em đã dùng nó rồi. Giao diện, tính năng không chê được nhưng mặc dù đã cho phép view nhưng không thể download được các app free. Lỗi Bad Request... gì đó. (BB8800 , OS 4.5, Gprs bình thường mạng Viettel, đã đăng nhập acc rồi)
    .

Download nó chuẩn nhất cho dòng máy của mình thì vào đây bằng browser: mobihand.com -> rồi click vào dòng Install the Native Store
    Link bác chủ có thể không chuẩn hoàn toàn cho các dòng đâu.

Hôm qua là dùng trên dòng máy BB8900 nên copy luôn cho cái link để Download ấy mà

Guest
    Bác nào tốt bụng lấy file cod đính kèm lên được không,em mạng viettel down ota 2 lần chạy xong hết rồi đến lúc cài đặt thì nó báo down lỗi ( xót tiền lắm k dám down nữa (
    Thank !

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi YunaS
    Bác nào tốt bụng lấy file cod đính kèm lên được không,em mạng viettel down ota 2 lần chạy xong hết rồi đến lúc cài đặt thì nó báo down lỗi ( xót tiền lắm k dám down nữa (
    Thank !

Bạn nên cài simulator (của model có wifi) tương ứng với OS và độ phân giải màn hình rồi sau đó dùng vnbbUtils trích xuất file cod ra cài vào máy sẽ nhanh hơn là chờ người khác làm giúp. Những việc đơn giản như thế đừng nên quá ỷ lại. Thân!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 07-02-2013, 04:02 PM
  2. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-09-2012, 12:46 PM
  3. Kết thúc một kỷ nguyên: Mobihand chính thức đóng cửa kho ứng dụng
    Bởi nguythang331 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-09-2012, 08:32 PM