Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Guest
    Phần mềm này giúp tạo ghi chú tại bất kỳ nơi đâu trên BB của bạn (do có khả năng tích hợp vào phím Menu chùm dâu) mà không cần thiết phải đặt tiêu đề giống như trong Memopad truyền thống hay bắt buộc phải đặt tên file, lưu lại trước khi thoát hẳn khỏi chương trình như các chương trình ghi chú khác thường thấy.

Khi ta gõ bất kỳ 1 ký tự nào chương trình sẽ tự động lưu vào bộ nhớ trong của BB, do đó cho dù ta có thoát SpeedNotes ngay lúc đó mà quên saved thì khi mở lại SpeedNotes sẽ vẫn có những nội dung đang gõ dở như cũ. Điều đó có nghĩa rằng cho dù bạn đang làm bất cứ việc gì khác như chơi game, đọc truyện, chạy 1 ứng dụng khác mà đột nhiên muốn ghi chú thì cũng không cần phải thoát khỏi ứng dụng đó.

http://up.anhso.net
    Khi gõ xong mà muốn lưu hay muốn gửi đi đâu đó... hãy xem hình trên sẽ rõ :P

SpeedNotes by Gray Matter Apps
    Download:
    OTA: [protected]http://bz.bzlink.us/BZone/BlackBerry/Applications/SpeedNotes/SpeedNotes.jad[/protected]

<div>Premium Content
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

</div>
    hoặc tải ở link đính kèm

Theo tác giả thì SpeedNotes có thể chạy được trên tất cả các loại máy từ OS5 trở lên.

Phần mềm này có thể WinHex được rất dễ dàng. >&lt;

Chỉ cần chỉnh ngày cho quá thời hạn là hắn bắt đăng ký, sau đó nhập key giả 5 ký tự dạng số, search theo key giả này là ra key thật 12 ký tự dạng số (VD: 883425467286) #:-s

cái này có note được tiếng việt ko bác, ko có os 5 để thử nên hơi buồn
    nhưng đang dùng cái noteIT thấy tính năng tương tự cái này, chỉ tiếc là ko note được TV

Gõ được TV bình thường nhưng chỉ lưu được trong Memopad là ko bị lỗi.

Đã thử chuyển encoding từ default thành utf-8/utf-16be nhưng khi lưu dưới dạng .txt đều ko hiển thị được. Đành tạm thời lưu sang Memopad rồi dùng các phần mềm khác xử lý vậy

Tính năng Send SMS của chương trình cũng đang bị lỗi, chỉ toàn hiển thị ô vuông, mặc dù các chg trình popup sms vẫn đọc đc.

SpeedNotes vẫn đang trong giai đoạn beta nên còn nhiều lỗi. Sẽ tiếp tục theo dõi để cập nhật

Phần mềm được test trên BB 9800 at&t, OS 6.0.0.526

Guest
    phần mềm này kiếm key kiểu gì bạn ơi

Guest
    @thanhvn : Cuối post #1 có nói rõ rồi đó hoặc bạn vào Hỗ trợ kỹ thuật nhé! Nhớ đọc kỹ Quy trình để anh em nhanh chóng hỗ trợ cho bạn.

đang dùng bbnotepad, ko biết cái này có hay hơn ko nhỉ

chủ thớt, sao mình tìm hoài mà ko ra dãy số 12 ký tự như bạn nói ?

Guest
    Update v1.1.1

- App World
    http://appworld.blackberry.com/webstore ... 59?lang=en

Ai muốn nhanh thì down files COD ở dưới và cài = vnbbUltis nhé

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Không thấy ảnh demo bác nhể....

Đang điền fake key máy ảo thì key fake là key xịn luôn :| =)), lạ cái là key xịn có dạng 5 chữ số chứ không phải 12 số :|

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-02-2014, 11:30 AM
  2. Samsung mất 12 tỷ USD vì Galaxy S4 tiêu thụ chậm
    Bởi pde2014x1 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 13-06-2013, 12:22 PM
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 09-06-2013, 03:54 PM
  4. [CLOSED] OverLoad - Giúp bạn giải thoát tình trạng "PlayBook chạy quá chậm"
    Bởi hoakhoisaigon trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 06:35 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-08-2011, 04:57 PM