Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    sau 1 thời gian, mình đã test qua hầu hết các PM bóng đá dành cho bb , thì mình thấy như sau:
    - Fotmob 3.x : cái này được anh em xài nhiều nhất, nhưng vẫn chưa có bản full dành cho 3.x trở lên , với lại sao mình xài bản 3.x thì khi farovite team của mình sút vào thì chẳng thấy rung tẹo nào
    ưu diểm: dễ nhìn , dễ thao tác
    Khuyết : chưa có " thuốc" cho các phiên bản mới , và khá ít chức năng so với với phần mềm khác , không rung báo hiệu khi ghi bàn trong các phiên bản mới, cập nhập sai kết quả

- soccer point: rất mừng khi kiếm ra được thằng này do của Việt Nam làm - nhưng khi update thù khộng biết là " teo thì hồi nào nữa" , híc

- score mobile : cài nay anh em dùng cũng khá nhiều
    ưu điểm: cực kỳ phong phú về chức năng và giải đấu
    khuyết điểm: rất ghét việc auto- update của PM này , mình đã tắt chức năng autoupdate trong setting và exit PM hoàn toàn , nhưng PM vẫn tự update khoảng 30s/ lần , làm rất tốn pin và dung lượng

- Shawweet : khá phổ biến
    Ưu điểm: đơn giản
    Khuyết điểm: ít chức năng , update date khá ì ạch

- opearmini + web livescore : khá hay và đầy đủ , nhưng thiếu add calendar và báo hiệu khi có sự kiện xảy ra

có lẽ , xài BB hầu hết đều là boy , mà boy với banh thường đi chung => bb cũng phải đi chung với banh cho phù hợp nhỉ ^^! , nên thiết nghĩ anh em nên chọn 1 phần mềm cho phù hợp để cài vào BB yêu quý nhé

Mong anh em giúp mình cách để khắc phục các đặc điểm trên của fotmob và score mobile nhé

Re: Nhận xét các PM bóng đá cho BB

Mình cũng dùng qua vài phần mềm cuối cùng là dùng trình duyệt vào livescores.com cho tiện.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Đã dùng dịch vụ livescore lại còn muốn tiết kiệm dung lượng thì chịu
    ScoreMobile mình thấy khoản alert chả có tác dụng gì thì phải? Ko rung, chẳng báo đèn. Ngoài ra còn không có giải Cúp Nhà Vua TBN và cúp FA

Guest
    ừ , chưa có pm nào hoàn hảo về đá banh cho anh em bb

Cứ LiveScore cả bongdaso mà ténng thôi

Trích dẫn Gửi bởi Congrats
    Đã dùng dịch vụ livescore lại còn muốn tiết kiệm dung lượng thì chịu
    ScoreMobile mình thấy khoản alert chả có tác dụng gì thì phải? Ko rung, chẳng báo đèn. Ngoài ra còn không có giải Cúp Nhà Vua TBN và cúp FA
    Cái Score mobile nó dùng Bis mới có rung mới báo đèn phần mềm này tuy hơi nặng nhưng đánh giá chung nó hay nhất vì có chức năng push kết quả trận đấu về máy. So với ios,android thì bên bb tốt hơn nhờ dùng bis nhưng bên kia lại chạy nhẹ nhàng hơn

bác chủ check lại giúp cái FOtmob hình như không còn bán trên appworld nữa

Hay nhất là Score Mobile FC, là Score Mobile FC chứ không phải Score Mobile đâu nhé. Score Mobile FC chỉ chuyên bóng đá thôi.

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Phần mềm chặn tin nhắn SMS nào hiệu quả nhất trên BB10?
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 23-09-2015, 06:27 AM
  2. mời thảo luận về app chặn nạn tin nhắn rác
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 29-09-2014, 02:00 PM
  3. Thảo luận bản Rom nào tốt nhất cho Q10
    Bởi ncsmot505 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-2014, 02:44 PM
  4. Thảo luận về vấn đề chặn tin nhắn rác
    Bởi QCTHLZE4795 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 14-04-2014, 02:27 PM
  5. [Thảo luận] cảm nhận OS 10.2.1.2102
    Bởi hoanghonghach@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 23-03-2014, 07:38 AM