Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Guest
    Không biết có đúng không nhưng mình thấy tính liên kết của bbm cao hơn những app OTT khác rất nhiều, điển hình là bbm group của bbm nó vượt trội hơn rất nhiều so với những app ott khác.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bb_no_money
    Ở vn khong có ai dùng bbm. Nói mỏi miệng thì bạn bè cũng chỉ phán câu. BlackBerry hả. Không chơi. Trừ ae dùng BlackBerry nhé
    P/s người việt thích cái thị hiếu nghe ai nói hay, tốt, quảng cáo rầm rộ thì dùng chứ họ không có thói quen từ bỏ cái tốt để chạy theo cái tốt hơn.
    Cái này bạn cũng thông cảm, mình cũng bảo bạn bè, mọi người dùng, nhưng mà thực tế là khi họ cài xong thì trong list bạn bè bbm có mỗi mình thôi, mỗi một cá nhân cố gắng thì khó lắm, mọi người hãy cùng cố lên chung tay góp sức cùng bbb phát triển

Chậm mà chắc, cứ dần dần, mới 2 tháng mà kết quả khả quan vậy là tốt rồi, mục tiêu là lọt dần vào top 5 rồi top 4 rồi top 3, đến lúc ý thì với sự ổn định của BBM vị trí số 1 sẽ không còn xa ).

Nói thật là BBM cho roi và táo hơi phức tạp, đến mình đi cài cho họ rồi cũng loay hoay mãi không invite được (do phản hồi chậm), và đúng là list friend của người đó chỉ có mỗi mình nên cũng khó. Giờ chờ BBM cho voice và video là ngọt lịm ngay.

Guest
    Ai thích tìm tòi và đam mê BB thì BBM luôn là số 1. Phải nói đến trước kia chưa có dịch vụ BIS để dùng BBM, cảm giác mong được khai phá nó mình vẫn nhớ.

cô bạn mình dùng IPhone, trong contact list có hai người là mình và một cậu khác chung lớp thời phổ thông, ) vẫn dùng Group ngon ơ, kéo kèo đi ăn uống, chụp choẹt tẹt ga! >>>>

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    cô bạn mình dùng IPhone, trong contact list có hai người là mình và một cậu khác chung lớp thời phổ thông, ) vẫn dùng Group ngon ơ, kéo kèo đi ăn uống, chụp choẹt tẹt ga! >>>>
    List của e có mỗi 2 người, 1 là vợ, 2 là thằng cùng cơ quan. Còn list của vợ thì có mỗi em :v...

Trích dẫn Gửi bởi bb_no_money
    Ở vn khong có ai dùng bbm. Nói mỏi miệng thì bạn bè cũng chỉ phán câu. BlackBerry hả. Không chơi. Trừ ae dùng BlackBerry nhé
    P/s người việt thích cái thị hiếu nghe ai nói hay, tốt, quảng cáo rầm rộ thì dùng chứ họ không có thói quen từ bỏ cái tốt để chạy theo cái tốt hơn.
    Chuẩn đấy ,nói chung toàn thấy bạn bè dùng viber.Bảo chúng nó down bbm về dùng thì mắt tròn mắt dẹt hỏi bbm là cái gì.Nản.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-05-2016, 05:25 PM
  2. Trả lời: 78
    Bài viết cuối: 31-03-2014, 09:51 PM
  3. RSS Savvy - Đọc RSS mạnh mẽ cho BlackBerry 10
    Bởi luattrihung11 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 24-11-2013, 04:26 PM
  4. BlackBerry 10 đang được quảng cáo mạnh mẽ tại Anh
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry