Kết quả 1 đến 10 của 10

Mình chưa thấy mục phần mềm ghi âm của như phần mềm này trong list tổng hợp của bác wetfoot, nên mạn phép post lên để a e bít và dùng thử, mặc dù phần mềm này đã có khá lâu rồi.
    Đây là phần mềm ghi âm mà mình thấy khá ổn, nén tốt 1Mb/phút. Dùng cho từ 4.2 trở lên, cả 87 ko thẻ nhớ cũng xài ngon. Trước mình dùng cho 87 thì mua được key, giờ lên đời 978 thì lại ko thấy bác nào bán key này nữa. Up lên chia sẻ với mọi người và cũng hi vọng có bác nào bán key trên này
    Bản trial dùng đầy đủ chức năng, trong vòng 14 ngày hay sao đóa, mời các bác chiến
    http://www.mediafire.com/?qbddn59jqdeddmj

Mình xin cập nhật là đã có cách dùng full pm này Các bác cài bản 5.6.1 nhé. Ko hiểu sao mình cài trên 9780 thì ko nghe lại bằng pm ngay được mà vào explorer rồi ấn vào file thì lại nghe bình thường, các bác test thêm cùng em nhé.

1. Vào mục activation, nhập code 5d44feef

2. Đương nhiên là báo sai, vào mục Manual activation

3. Gõ lại tiếp code ở trên, sao cho nó hiện là "unlocking key is incorrect", a e có thể dùng key fake khác cũng được, nhưng nếu ko hiện ra cụm này thì ko ăn thua

4. Bật Winhex lên, tìm theo từ encrypte, ấn F3 cũng khá mỏi tay đấy ạ

5. Xong, nhập key vào Manual activation trên máy ảo để xem đã mở ra chưa nào

6. Trên máy thật cũng vẫn phải làm qua Manual activation các bác nhé.

Re: Mvoice - Voice record cho BB

Bạn có thể giới thiệu rõ hơn một chút về phần mềm này được không @toke ? Thêm một vài hình ảnh cho sinh động và người đọc dễ hiểu hơn.

Làm chuột bạch phát xem

Ghi âm cuộc gọi hay ghi âm bình thường vậy các bác. BB của mình cũng có sẵn Voice Note Recorder rất ổn rồi!

[ Posted by Mobile Device ]

nhìn vậy là ghi âm thường rồi. dùng VR+ có bản full no key đấy

Cái này ko có ghi âm cuộc gọi bác ạ, Palm chạy Mvoice thì ghi âm cuộc gọi ngon lành
    Mình cũng dùng nhiều HĐH, trong đó ấn tượng nhất là khả năng ghi âm nhanh chóng và rõ ràng của Palm, nên khi chuyển sang các HĐH khác, mình cũng luôn thử tìm hiểu về phần mềm ghi âm.
    Phần mềm này trên BB gọn nhẹ, khởi động nhanh, on/off record chỉ bằng ấn nút space. Nhưng nếu ghi dài (>10p) thì với những dòng máy đuối đuối là hơi mệt. Định dạng file đưa ra cũng dễ đọc, nhưng mình nhớ ko nhầm thì ko tua được, thế mới đau. (trước thì hay dùng hơn, nên giờ mình mới nhớ láng máng thế, mong các bác thông cảm)
    Ngoài ra, còn VR+ như 1 bác mới nói ở trên, có thể xài full, định dạng mp3 thông dụng, các bác search và thử cảm nhận xem sao

Guest

chẹp ! cài vào báo lỗi

Guest
    up vì đã có cách để dùng full ạ

Guest
    mVoive for BB dùng ghi âm và không có tính năng nào vượt trội so với Voice Recorder nguyên bản của BB. Do đó, dù mình đã winhex cho các mem ở ipmart khá lâu nhưng không giới thiệu ở BBVietnam.

Guest
    Nhưng mVoice ko bị giới hạn thời gian mà bác, lưu trên thẻ thoải mái đến hết thẻ thì thôi. Em thì dùng để ghi âm dài trước đây xài Palm với Call rec thì thấy cực ổn luôn, còn trên BB với mVoice lâu ko đi họp với Tây nên ko ghi âm dài, ko biết thế nào. Nhưng em nhớ ghi âm trên BB 5p, 10p thấy máy vẫn xử lý ngon.

Các Chủ đề tương tự

1. Xử lý lỗi Certificate khi update bbm 6 lên bbm 7 để dùng được voice call
    Bởi trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-01-2015, 11:31 PM
  2. Có Bác nào bị record như em không?
    Bởi NgocChinh55 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-06-2014, 12:54 PM
  3. [HOT] Gọi BBM Voice với BBM7 cho những BB không dùng BIS [OS 5+]
    Bởi danytuan trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 25-05-2013, 11:26 PM
  4. Voice Mail... Hỏi có dùng được không ?!!
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-12-2012, 08:23 AM
  5. Voice note của bold 9900 record đc có 5p
    Bởi giavemaybay trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-06-2012, 12:52 PM