Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Thanks bác nhiều, phần mềm rất hay, mỗi tội nặng vãi ^^

post ủng hộ bác... mặc dù em dùng bao da, chẳng mấy khi dùng =)) =)) =)) =))

BB8520 chạy rất ngon! cám ơn bác chủ

Cài trên 9700 xài rất là mượt . Mặc dù nó hơi nặng và tốn pin, mình dùng soft meterberry để kiểm tra thì trước khi cài soft này thì tốn 1.5%/1h, sau khi cài thì 3.5 đến 4.8%/1h nhưng đây là soft unlock mà mình ưng ý nhất. Thanks chủ thớt

Phần mềm khá hay và đẹp,nhưng có ngốn pin lắm ko mấy bác?

[ Posted by Mobile Device ]

Phần mềm chạy mượt trên 9780, khá nặng có thể tốn pin nhưng xạc pin thường xuyên ngày 2 lần nên không quan trọng lắm. Thanks chủ topic nhé

Cái này có nhược điểm là:
    1. Nếu chủ động lock thì màn ko tự tắt ngay mà phải đợi theo time đã chỉnh trong options của BB
    2. Đang lock mà chạm vào nút nào là màn sáng trưng lên và cũng ko có cách nào để tắt ngoài đợi
    Còn lại soft mượt, đẹp. Thank bác thienkhanh_xd
    Em thì lại quay về autolock 1.07 thôi, với e 2 cái nhược điểm kia quá lớn =((

Mình thì trước đây dùng 87&88 quen rồi nên jo dùng bold bực nhất là khi unlock lại chọt zo nút nhỏ tí ở trên. Và với thói quen dùng phím tắt K để lock và không chọt jo nút mute để unlock thì phần mềm này đáp ứng nhu cầu của mình. Và khoái nhất là thằng này có set được hình nền và thay đổi đoạn Text theo ý mình ( cũng có những pm khác cũng làm được như vầy )nhưng vẫn khoái thằng này hơn! Heeee. Mà bác Khánh nhớ lời bác vnbb nói nhá! Làm e loay hoay mãi với cái icon dowload ota hộc xì dầu

Trích dẫn Gửi bởi DieuTuAn
    Cái này có nhược điểm là:
    1. Nếu chủ động lock thì màn ko tự tắt ngay mà phải đợi theo time đã chỉnh trong options của BB
    2. Đang lock mà chạm vào nút nào là màn sáng trưng lên và cũng ko có cách nào để tắt ngoài đợi
    Còn lại soft mượt, đẹp. Thank bác thienkhanh_xd
    Em thì lại quay về autolock 1.07 thôi, với e 2 cái nhược điểm kia quá lớn =((
    cái nhược điểm đầu tiên thì mình công nhận nhưng còn cái thứ 2 thì phần mềm lock nào cũng vậy thôi. Cái autolock 1.07 của bạn lúc có người gọi đến 3 giây là nó tắt màn hình nên chả biết ai gọi thì nhược điểm của nó còn lớn hơn ý
    p/s: lock xong màn hình sáng còn khoe chứ =))

Trích dẫn Gửi bởi SkyLine
    cái nhược điểm đầu tiên thì mình công nhận nhưng còn cái thứ 2 thì phần mềm lock nào cũng vậy thôi. Cái autolock 1.07 của bạn lúc có người gọi đến 3 giây là nó tắt màn hình nên chả biết ai gọi thì nhược điểm của nó còn lớn hơn ý
    p/s: lock xong màn hình sáng còn khoe chứ =))
    Cái autolock 1.07 mình dùng ko bị bất kì 1 lỗi gì luôn, ng khác gọi điện đến vẫn hiện đàng hoàng ko hề tắt màn hình. Chính vì thế mình gắn bó với nó suốt 2 năm nay kể từ ngày dùng os5 và os6 . Cái slide lock này nặng thế chắc khá tốn pin, lại thêm quả lỗi ko tự tắt màn hình nữa thì hơi căng, mình hay mở phone để xem giờ, cái autolock bấm nút bất kì nó hiện cho mình mấy giây rồi tắt luôn, rất tiện

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Slide lock cho playbook !
    Bởi linhnhi157 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-07-2014, 08:14 PM
  2. Passcode Lock Pro - 2 in 1 - slide to unlock and passcode || OS 6.0+
    Bởi hanh6gioi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 26-04-2013, 08:47 PM
  3. Slide Lock ™ - Slide to Unlock Your Phone, phần mềm lock BB đơn giản, nhẹ :D
    Bởi tra.ngocnu trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-04-2013, 05:42 PM
  4. Lock Screen - Slide To Unlock cho Playbook
    Bởi tcthcnmb19 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-08-2012, 03:38 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-03-2012, 09:19 PM