Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Hic bác nào giải thích cho em vụ này với. con storm 9500 của em, phím tắt bên hông phải bấm vào là nút menu, phím volume - thì bấm vào là phím tắt bên hông trái (phím tắt bên hông trái và phím menu vẫn dùng bình thường, chỉ có 2 nút kia bấm vào là có cùng chức năng như em nói), bác nào biết tại sao k ạ chỉ em với, hichic

Hic bác nào giải thích cho em vụ này với. con storm 9500 của em, phím tắt bên hông phải bấm vào là nút menu, phím volume - thì bấm vào là phím tắt bên hông trái (phím tắt bên hông trái và phím menu vẫn dùng bình thường, chỉ có 2 nút kia bấm vào là có cùng chức năng như em nói), bác nào biết tại sao k ạ chỉ em với, hichic

Trích dẫn Gửi bởi robo-ky
    Phần mềm này có cái dở là khoá bàn phím (tắt đèn màn hình) thì các phím volumn & mute vẫn có hiệu lực. Có lẽ nào điều đó là không thể thay đổi được :-/
    đúng rồi. có lẽ vấn đề do RIM nó không khoá các phím này. khi mình nghe nhạc vẫn bấm được các phím này để play/pause và +/- volumn mà!

Trích dẫn Gửi bởi robo-ky
    Phần mềm này có cái dở là khoá bàn phím (tắt đèn màn hình) thì các phím volumn & mute vẫn có hiệu lực. Có lẽ nào điều đó là không thể thay đổi được :-/
    đúng rồi. có lẽ vấn đề do RIM nó không khoá các phím này. khi mình nghe nhạc vẫn bấm được các phím này để play/pause và +/- volumn mà!

Mọi người cho mình hỏi: Cái này lúc mới cài (trong thời gian dùng thử) thì ko có chỗ nhập key ah nhỉ? :-/ :-/

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi quinhzhang_029
    Mọi người cho mình hỏi: Cái này lúc mới cài (trong thời gian dùng thử) thì ko có chỗ nhập key ah nhỉ? :-/ :-/
    Mình "dùng thử" được hơn 1 năm rồi bạn

Guest
    cái này mà có trên bb10 thì hay

Trích dẫn Gửi bởi peerless
    cái này mà có trên bb10 thì hay
    Trên Beta Zone đang có 1 app tương tự đấy bạn, nó tên là Doo. Bạn vào Beta Zone là thấy nó ngay ở đầu luôn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Trên Beta Zone đang có 1 app tương tự đấy bạn, nó tên là Doo. Bạn vào Beta Zone là thấy nó ngay ở đầu luôn
    Mình ko cài Beta Zone, giờ cài được không, thấy lúc trước nó có giới hạn pk ?

Thanks thông tin của bạn nhé
    http://halongwave.com

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Viber [Update v3.1.10] - Bổ sung thêm tính năng cho BlackBerry OS
    Bởi emlahuong trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 339
    Bài viết cuối: 01-06-2016, 04:49 PM
  2. BBM update trên BetaZone bổ sung tính năng mới
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-12-2014, 10:44 PM