Trang 61 của 194 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061626371111161 ... CuốiCuối
Kết quả 601 đến 610 của 1939
    Re: [30-03-2013] Khoá phím PRO với Clock Locker V1.3.5 (OS4.5+)

mình đang dùng trên 8700 thấy có hai điều này góp với bạn.
    1. bạn set phím Space để chuyển các câu danh ngôn tiếp theo(nhiều lúc rảnh rỗi ngồi đọc danh ngôn cũng hay) chứ cứ đợi màn hình tắt rồi bật lại nó mới next sang cái tiếp.
    2. bạn cho nó khóa màn hình chỉ khi ở Home Screen thôi. nhiều khi đang làm việc khác hay đọc truyện chưa kịp sang trang mà màn hình nó tắt cái là khóa luôn
    mới thấy hai cái đó bất tiện chút đã. Hay do mình dùng trên 8700 và chưa tìm ra phím tắt nhỉ.

Nên có mục Setting cho phần mềm, để nó trong Option của máy cũng được và ko cần cái Icon chương trình làm gì cả.
    Trong cái Setting đó đại loại có một số thứ như: Tắt/Mở ClockLocker, Chỉ khóa khi ở Home Screen, Khóa màn hình khi đèn nền tắt, Set phím tắt để next sang câu danh ngôn kế tiếp... bạn xem thử vài cái ý kiến đó coi

Trích dẫn Gửi bởi ghostnetvn85
    1. bạn set phím Space để chuyển các câu danh ngôn tiếp theo(nhiều lúc rảnh rỗi ngồi đọc danh ngôn cũng hay) chứ cứ đợi màn hình tắt rồi bật lại nó mới next sang cái tiếp.
    2. bạn cho nó khóa màn hình chỉ khi ở Home Screen thôi. nhiều khi đang làm việc khác hay đọc truyện chưa kịp sang trang mà màn hình nó tắt cái là khóa luôn
    mới thấy hai cái đó bất tiện chút đã. Hay do mình dùng trên 8700 và chưa tìm ra phím tắt nhỉ.

Nên có mục Setting cho phần mềm, để nó trong Option của máy cũng được và ko cần cái Icon chương trình làm gì cả.
    Trong cái Setting đó đại loại có một số thứ như: Tắt/Mở ClockLocker, Chỉ khóa khi ở Home Screen, Khóa màn hình khi đèn nền tắt, Set phím tắt để next sang câu danh ngôn kế tiếp... bạn xem thử vài cái ý kiến đó coi
    Em cũng có 2 ý kiến dành cho bác:
    1. Từ bản 1.2 (???) thì Clock Locker đã hỗ trợ tùy chọn Lock only from home screen rồi
    2. Bản mới 1.3.5 hỗ trợ thêm tùy chọn time delay to lock
    Vậy bác còn phàn nàn mục 2 làm gì? #:-s

Trích dẫn Gửi bởi leetran72
    Em cũng có 2 ý kiến dành cho bác:
    1. Từ bản 1.2 (???) thì Clock Locker đã hỗ trợ tùy chọn Lock only from home screen rồi
    2. Bản mới 1.3.5 hỗ trợ thêm tùy chọn time delay to lock
    Vậy bác còn phàn nàn mục 2 làm gì? #:-s
    tại mình không tìm thấy cái cấu hình nó ở chỗ nào cả bạn có thể chỉ mình không vậy đang dùng trên 8700 đó

tại mình không tìm thấy cái cấu hình nó ở chỗ nào cả bạn có thể chỉ mình không vậy đang dùng trên 8700 đó
    bác bấm chứ option giúp em. Hình như ko mấy người đọc hướng dẫn ở #1 cả thì phải ^^

Guest

Uh, cái vụ quote mình cũng nghĩ đến mà quên không làm. Thôi để tuần sau vậy nhé.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest

Hiện tại thì có lỗi như sau:
    - Mỗi lần khởi động lại máy hay shutdown chương trình thì nó phải loadding phần quote,hơi lâu và có khi là hiện lỗi uncaught và đóng chương trình luôn,
    - Bản này khá tối ưu và ko còn lỗi nữa nào hết!
    Nên thêm phần set màu cho phần quote,chứ muốn set phần quote thì phải set màu text thì nó chỉ set dc phần ngày tháng,pin,phải shutdown rồi bật lại chương trình thì quote mới hiện dc màu,và phải set lần nữa cho ngày tháng thì hơi bất tiện!
    Nên chia thành 2 phần set màu riêng cho quote và ngày tháng cho khỏe!

Trích dẫn Gửi bởi sunrisea2
    Hiện tại thì có lỗi như sau:
    - Mỗi lần khởi động lại máy hay shutdown chương trình thì nó phải loadding phần quote,hơi lâu và có khi là hiện lỗi uncaught và đóng chương trình luôn,
    - Bản này khá tối ưu và ko còn lỗi nữa nào hết!
    Nên thêm phần set màu cho phần quote,chứ muốn set phần quote thì phải set màu text thì nó chỉ set dc phần ngày tháng,pin,phải shutdown rồi bật lại chương trình thì quote mới hiện dc màu,và phải set lần nữa cho ngày tháng thì hơi bất tiện!
    Nên chia thành 2 phần set màu riêng cho quote và ngày tháng cho khỏe!

Alo, nếu quote load hơi lâu thì bạn rút ngắn file quote lại để load nhanh hơn nhé. Còn set màu cho quote mình sẽ cho tuỳ chỉnh ở bản sau

Trích dẫn Gửi bởi light_human
    Alo, nếu quote load hơi lâu thì bạn rút ngắn file quote lại để load nhanh hơn nhé. Còn set màu cho quote mình sẽ cho tuỳ chỉnh ở bản sau
    chỉnh màu cho đồng hồ lun dc ko bác

Trích dẫn Gửi bởi xboy9999
    chỉnh màu cho đồng hồ lun dc ko bác
    Duoc nhung ma phai co file anh dong ho . Minh co huong dan bang video o trang 1 do.

Phần autolock delay bác có thể để là tự ghi số vào dc ko,chứ chọn 5,10,20 hơi bất tiện!

Trang 61 của 194 Đầu tiênĐầu tiên ... 1151596061626371111161 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Về ứng dụng "File locker free"
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-02-2015, 10:31 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 14-09-2014, 10:51 AM
  3. Personal File Locker v1.0.1
    Bởi iiidserpo trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-02-2013, 02:18 AM
  4. Personal File Locker - Mã hóa tất cả các tập tin trên chiếc BB của bạn [OS6+]
    Bởi PhanTuanVu8 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-01-2013, 10:17 AM
  5. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 09-02-2012, 09:40 AM