Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 80 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi Simple Men
    em cũng cài trực tiếp bằng OTA mà sao vẫn báo thất bại bác nhỉ. liệu phải cài đặt trong máy thế nào để tải hả bác vnbb ? :-/
    Mình dùng 88 tải ota đến lúc sắp xong thì nó báo Download failed.
    Có cái này mong các bạn chỉ giáo giúp.
    Có một số soft mình cài bằng vnbbUtils, tuy nhiên khi mình cài soft khác bằng BDM thì các soft trc cài bằng vnbbUtils lại bị BDM remove đi trong quá trình cài.
    Mình cũng để ý trong list các soft này không hiển thị trong BDM và trong Addvanced Options của máy. Trên vnbbUtils thì có.
    Như vậy là bị gì vậy các bạn? =((

@xomtram @Simple Man:
    Xomtram và Simple Man thân mến!
    Hiện tượng download failed có thể do lỗi kết nối internet khi app bạn download có dung lượng lớn mà kết nối internet thiếu ổn định, hoặc link ota bị lỗi.... Bạn có thể check link ota bằng tính năng ota download trên vnbbutils để kiểm chứng, nếu ok thì bạn có thể install luôn từ file .jad và các file cod mà vnbbutils tải về.
    Hiện tượng BDM tự xóa các app cài từ vnbbutils là do bạn đã dùng vnbbutils add các file cods trực tiếp vào BB nên BDM không nhận diện được thông tin cài đặt của app trong rom. Để tránh gặp hiện tượng này thì khuyên bạn nên cài ứng dụng từ file .jad với vnbbutils hoặc tạo file .jad cho các file cods từ vnbbutils rồi cài đặt.

[ Posted by Mobile Device ]

@xomtram @Simple Man:
    Xomtram và Simple Man thân mến!
    Hiện tượng download failed có thể do lỗi kết nối internet khi app bạn download có dung lượng lớn mà kết nối internet thiếu ổn định, hoặc link ota bị lỗi.... Bạn có thể check link ota bằng tính năng ota download trên vnbbutils để kiểm chứng, nếu ok thì bạn có thể install luôn từ file .jad và các file cod mà vnbbutils tải về.
    Hiện tượng BDM tự xóa các app cài từ vnbbutils là do bạn đã dùng vnbbutils add các file cods trực tiếp vào BB nên BDM không nhận diện được thông tin cài đặt của app trong rom. Để tránh gặp hiện tượng này thì khuyên bạn nên cài ứng dụng từ file .jad với vnbbutils hoặc tạo file .jad cho các file cods từ vnbbutils rồi cài đặt.

[ Posted by Mobile Device ]

Cảm em bác nhé, mang tiếng là ở của hàng bán blackberry chứ em có biết chi về mấy cái này đâu. hay quá

Cảm em bác nhé, mang tiếng là ở của hàng bán blackberry chứ em có biết chi về mấy cái này đâu. hay quá

Chi tiết quá, thank you!

Chi tiết quá, thank you!

cảm ơn bác

cảm ơn bác

Cảm ơn thông tin của bạn
    http://halongwave.com

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678