Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    Hi ae , chả là hôm trước e cởi đồ con vợ 8800 e ra và vệ sinh lại bụi bẩn lâu ngày dính vào màn hình , khi lắp xong thì toe toe nâng niu vợ mà vuốt ve , vừa khởi động xong thì con vợ lớn nó gọi và phát hiện ra cái loa ngoài tự nhiên nghe tí xiu =(( , nghi ngờ lúc tháo ra vệ sinh sợ chân tiếp xúc của loa kém nên e tiếp tục cởi đồ vợ lần 2 và vệ sinh thật kỹ càng ngay chổ 2 cái loa ngoài , chân tiếp xúc , toe toe ráp vào thì vẫn còn tình trạng đó ( , vào nghe nhạc thì nhỏ xíu mặc dù đã chỉnh mức âm lượng cao nhất nhưng vẫn bị và còn rè nữa ( , ko chút nghi ngờ gì nữa , e chạy đi mua 2 cái loa về thay vào thì vẫn bị tình trạng đó nữa ^^ , e cũng đã up lại rom nhưng vẫn ko khắc phục đc tình trạng này ! Vậy e xin hỏi mấy bác có phải con vợ của e bị hư IC chuông ko ạ ? Cách khắc phục ntn ? Cảm ơn a e đã đọc bài , chúc a e 1 buổi tối vui vẻ, và tốt lành :">

Ai giúp e bắt bệnh con vợ e với , " heo mì " (

[ Posted by Mobile Device ]

bạn thử lấy mũi dao, mũi nhiếp hay cái gì đó có đầu nhọn, cào cào vào phần chân tiếp xúc của cái loa trên main, sau đó lấy cồn hay ít xăng thơm lau lại lần nữa cho sáng lớp đồng, cào lực vừa phải thôi he, coi chừng tróc luôn á,...sau đó thử lại xem

Thank bạn ! Mình sẽ thử xem sao

Guest
    Kết quả , đã làm theo đúng cách của bạn nhưng kết quả thì " Vũ Như Cẫn " chắc phải thay luôn xương loa thử có khắc phục được tình trạng này hay không quá

Guest
    xin lỗi, đời quá đen ) chia buồn với bác

Guest
    Đúng là cái tên nói lên hoàn cảnh (

Các Chủ đề tương tự

1. Tự nhiên PB lỗi CAM
    Bởi 7hotkhuyenmai trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-08-2014, 02:05 PM
  2. bb 9650 verizon tự nhiên bị mất loa ngoài, có ae nào giúp mình với
    Bởi gift4u trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-01-2013, 08:12 AM
  3. lỗi khó hiểu
    Bởi inthelongvn01 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-12-2012, 03:10 AM
  4. Sử dụng máy tính bảng buổi tối gây chứng khó ngủ
    Bởi hanghaonhoang@yahoo.com trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác