Kết quả 1 đến 7 của 7
    Bạn nào biết thay đổi con Led mặc định của BB ko? Cụ thể là khi xài Hotkey Manager chọn thẻ System, gán phím tắt cho Turn On/ Off led thì nó hiện cái Led lên. Mặc định hình như là màu đỏ. Mà lúc trước hình như mình đọc ở đâu đó có cách change cái LED này (nếu nhớ ko nhầm thì change trong Escreen) mà giờ quên mất rồi. LED hiên tại đang change thanh màu xanh lá @@'. Ai biết thì chỉ lại dùm vs nhé, kiếm hồi chiều giờ mà ko ra.... :|

Sao trong mục system trong Hm của em không có mục on/off led như của bác nhỉ, mà bác bật tắt nó để làm gì vậy?
    Em thì thường dùng berrybuzz để thay đổi led thôi, không mày mò nghịch như bác nên chưa biết.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi songhuyen
    Sao trong mục system trong Hm của em không có mục on/off led như của bác nhỉ, mà bác bật tắt nó để làm gì vậy?
    Em thì thường dùng berrybuzz để thay đổi led thôi, không mày mò nghịch như bác nên chưa biết.
    Mình xài HM v1.8. bạn xài v nào? tại hôm bữa cái bebuzz 5 nó bị lỗi ko tắt dc LED nên phải dùng cách này để tắt LED

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi lonelycat91
    Mình xài HM v1.8. bạn xài v nào? tại hôm bữa cái bebuzz 5 nó bị lỗi ko tắt dc LED nên phải dùng cách này để tắt LED
    Hài, em dùng V1.3 hèn nào chưa nâng cấp cái mục của bác.
    Nếu cái kia lỗi thì chuyển qua cái khác sao phải dùng cách thủ công vậy bác.

Hài, em dùng V1.3 hèn nào chưa nâng cấp cái mục của bác.
    Nếu cái kia lỗi thì chuyển qua cái khác sao phải dùng cách thủ công vậy bác.
    tại lúc đầu mò ko ra, nhưng bây giờ vô option tắt cái Led indicator là dc rồi

Bạn cho mình xin cái linkdow của berryb được không?

Bạn chịu khó tìm trên diễn đàn nhé. mình đang không được rảnh lắm.