Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: 978 bị lỗi thẻ

Máy của mình đôt nhiên kg đọc được thẻ nữa. Trước đó mình delet 2pm (recycle bin và rock file bằng control panel) rồi reset lại máy. Mình vào option sửa thẻ nó báo kg sửa được định dạng cũng kg được. Tháo ra nó báo đã tháo thẻ ,gắn vô nó báo đang tự động cài đặt. Nhưng liền sau đó báo là. Kg thể truy cập được thẻ lưu trữ media vì những lỗi nghiêm trọng. Thẻ mình gắn qua máy khác ok ,mình kg thử được thẻ khác. Theo các bạn lỗi đó là gì chỉ mình với. Thanks (bây giờ máy vẫn như thường chỉ kg có thẻ thôi).

Đưa thẻ sang PC kiểm tra các file ẩn coi có con mọt nào nó nằm vùng không bạn :-ss
    Thẻ mình hôm trước chép tài liệu ra in, được khuyến mãi cả chục con mọt, cũng mệt người ghê!!

Mình cũng đưa vô pc rồi nhưng hình như cũng thấy như mọi khi Để mai mình coi kĩ lại coi sao.( Đang làm ca 3 mệt quá) thanks

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Đưa thẻ sang PC kiểm tra các file ẩn coi có con mọt nào nó nằm vùng không bạn :-ss
    Thẻ mình hôm trước chép tài liệu ra in, được khuyến mãi cả chục con mọt, cũng mệt người ghê!!
    Mình làm rồi. Thẻ ok còn bb thì kg kết nối với pc được ( dùng cả vnbbutil nó kg nhận làm sao wipe ) chắc máy bị lỗi rồi. Bạn nghiên cứu lại giùm nha. Thanks

Đợi mình 15 phút, mình gửi file auto fix cho nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-08-2015, 04:57 PM
  2. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  4. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 04:07 PM