Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Ko ghét iphone, android thì ko thích nên mới tìm hiểu về BB để mua 1 em pp. Sau khi tham gia 4rum này đc 1 thời gian thì đã bị kết BB rồi nhưng còn đang góp tiền đã.

Trích dẫn Gửi bởi Đỗ Phú Tùng
    Bác ơi em thề ko bao giờ mua iphone
    Mình dùng song song Íp, thấy bình thường mỗi dòng có cái hay riêng, sao bác kì thị thế ))

Trích dẫn Gửi bởi cardmanhinh
    Mình dùng song song Íp, thấy bình thường mỗi dòng có cái hay riêng, sao bác kì thị thế ))
    Mình ghét iphone lắm bác, đơn giản vì nó giống 1 thứ đồ chơi hơn là cái điện thoại

điểm mạnh: không có
    điểm yếu: nhiều quá kể không hết

Gửi từ IM-A910S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi dancely20
    điểm mạnh: không có
    điểm yếu: nhiều quá kể không hết

Gửi từ IM-A910S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Có vẻ diễn đàn bbvietnam.com không còn hứng thú với bạn nữa. Xin mời bạn tham gia nơi khác.

Chân thành cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi Đỗ Phú Tùng
    Em là người mới ko biết gì về bb cả, đang phân vân ko biết có nên mua 1 con bb pp ko. Vậy các bác có thể chỉ cho em điểm mạnh và yếu của bb một cách khách quan theo cảm nhận của mọi người đc ko bởi lên xem review tgif thường họ đều nói nhiều về tốt hơn là xấu. Mong đc tư vấn của các bạn.
    Mua ngay không phải lăn tăn bạn à. BB thường giành cho những người thích đơn giản và có lẽ hơi cổ điển 1 chút (quan điểm cá nhân).

Trích dẫn Gửi bởi phanvanmanhcd1
    Mua ngay không phải lăn tăn bạn à. BB thường giành cho những người thích đơn giản và có lẽ hơi cổ điển 1 chút (quan điểm cá nhân).
    BB dành cho người phức tạp thì chuẩn hơn.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12