Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi qphuoc
    :-? Nhờ AE chỉ thêm.Sao bước đầu tiên mình không thể nào cho 2 thiết bị thấy nhau được.Nhưng nếu tìm thiết bị khác thì ok?
    Và đương nhiên bước đầu ko dc thì các bước sau bo tay rồi.Mình ko hiểu con laptop của mình có cần phải cài đặt lại cái gì nữa để thõa mãn dk không.Các ACE nào hiểu chỉ giúp với.Cám ơn nhiều
    Nếu BB của bạn chỉ kết nối được với thiết bị khác mà không kết nối được với laptop thì có khả năng laptop của bạn thiếu driver cho Bluetooth hoặc driver cài đặt chưa chính xác .Bạn phải tiến hành cài đặt hoặc cập nhật driver cho laptop của bạn.Sau khi cài đặt và cập nhật driver cho Bluetooth bạn thấy xuất hiện mục sau : Standard Modem over Bluetooth link , thì lúc này BB của bạn mới làm modem để kết nối máy tính được.(Bài viết này dựa trên Windows 7)

có ai test trên 9630 chưa nhỉ? mình làm trên win xp và bb87, pair bluetooth xong là kết nối được, nhưng trên 9630 thì kết nối không được báo lỗi 678.

có ai test trên 9630 chưa nhỉ? mình làm trên win xp và bb87, pair bluetooth xong là kết nối được, nhưng trên 9630 thì kết nối không được báo lỗi 678.

Chào AE.Tình hình là sau khi dc các AE hướng dẫn mình đã cơ bản cài đặt ok.Nhưng hôm trước rãnh rỗi sanh nông nỗi up room cho máy nên giờ con lap của mình nó không nhận dc BB của mình nữa,(BB vẫn tìm và nhận dc điện thoại khác).
    Cách khắc phục như thế nào mong các AE bớt chút thời gian hướng dẫn giúp mình.
    Cám ơn AE.

không có AE nào giúp với.Mong tin nhiều.
    Cám ơn AE

Trích dẫn Gửi bởi qphuoc
    Chào AE.Tình hình là sau khi dc các AE hướng dẫn mình đã cơ bản cài đặt ok.Nhưng hôm trước rãnh rỗi sanh nông nỗi up room cho máy nên giờ con lap của mình nó không nhận dc BB của mình nữa,(BB vẫn tìm và nhận dc điện thoại khác).
    Cách khắc phục như thế nào mong các AE bớt chút thời gian hướng dẫn giúp mình.
    Cám ơn AE.
    Bạn vào laptop mục Bluetooth device, xóa device BB mà laptop đã ghi nhớ của bạn đi, sau đó thao tác lại từ đầu thử.

Cám ơn Bác.Đã làm như hướng dẫn nhưng mục Bluetooth device hiện dấu chấm thang màu vàng,không làm cách nào mất dc vậy nên ko connet dc.(Laptop và BB vẫn nhận ra nhau và BB vẫn phát tín hiệu phát qua modem). ^^
    Mình mò mẫm cả đêm qua dến gần sáng (xóa luôn diver rồi cài lại vẫn thế). :-/ =((

cái này tính tiền sao hã mấy bác???chưa dùng bao giờ

Tính theo dung lượng, gói cước gprs,3G của BB, nên chỉ dùng trong trường hợp cần thiết hoặc xài gói không giới hạn .

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 15-10-2015, 04:31 PM
  2. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 23-06-2015, 09:35 AM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-01-2014, 02:50 PM
  4. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-04-2013, 08:44 AM
  5. Hỏi về Modem internet cho laptop bằng Bold 9780