Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    @lephap9x Bạn vào hòm mail theo shortcut nhà mạng gửi sau khi add gmail chứ không phải hòm mail trong hộp Messenger mặc định nhé! Trong service book lúc đó có dòng chứa thông tin hòm mail mà bạn đã add dạng: abc@gmail.com [CICAL] và abc@gmail.com [CMIME] (trong đó abc là tên địa chỉ mail của bạn và hòm mail ngoài home screen có tên abc@gmail.com.
    Nếu không có dòng thông tin đó trong servicebook thì sẽ không có Box của hòm mail đó ngoài home screen đâu.

[ Posted by Mobile Device ]

Re: [Hướng dẫn] Thiết lập và tận dụng triệt để tính năng của Gmail trên BlackBerry

A, hiểu rùi. Thank a @SLHpD8X
    E vẫn có mà không biết ^^

[ Posted by Mobile Device ]

Đúng là e @ndthuytrang , luôn luôn có những bài viết rất hay và cực kỳ chi tiết

hay quá. Cảm ơn bạn!!

Guest
    cai này là làm khi có bis phải không thế?

Trích dẫn Gửi bởi kokano
    cai này là làm khi có bis phải không thế?
    Đúng rồi bạn. Dùng cho Gmail add với BIS

Guest
    E xài 87c hybrid 4.5 Bis viettel đã add acc gmail và add thêm 3 module ở trên sao không thấy có mục plug-in trong options shortcut của Gmail nhỉ
    Hay gmail trên PC phải chuyển qua IMAP ( e đang xài POP )

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 16/10/2012, 02:10 ---<br /><br />Haha
    E đã làm được
    Vấn đề là ở 3 cái module chị Trang đính kèm không tương thích với máy
    Vào email nhận khi kích hoạt gmail trên bb nó cho cái link down trực tiếp cái Enhanced Gmail Plug-in về máy
    Link đây : http://www.blackberry.com/gmail

Guest
    mình muốn add acount hòm thư công ty, đã add thành công, tuy nhiên nếu có sự thay đổi từ phía công ty như khóa hay xóa hòm thư này vào thì liệu mình có vào được hòm thư trên thiết bị BB nữa hay không?( truy cập những email đã lưu trữ ấy)

Trích dẫn Gửi bởi daihaib3
    mình muốn add acount hòm thư công ty, đã add thành công, tuy nhiên nếu có sự thay đổi từ phía công ty như khóa hay xóa hòm thư này vào thì liệu mình có vào được hòm thư trên thiết bị BB nữa hay không?( truy cập những email đã lưu trữ ấy)
    Không bạn ạ. Nếu công ty bạn dùng BES thì tất cả dữ liệu sẽ được Wipe từ xa bởi quản trị viên IT của công ty.

Còn bạn chỉ đơn thuần dùng BIS, bạn chỉ có thể truy cập những mail đã lưu trữ bạn còn giữ trên máy BlackBerry. Vì lúc này bạn không thể can thiệt vào nếu công ty đã xóa hòm thư hay tài khoản, bạn mất quyền truy cập thì hiển nhiên bạn không truy cập được. Trừ khi bạn hack được hệ thống của công ty.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-11-2015, 12:24 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-02-2015, 08:06 PM
  3. [Tip] Cài đặt đồng bộ Gmail, Gmail Calendar và Gmail Contact trên BB10
    Bởi kinhtetc trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 12:28 AM
  4. RIM cho phép các nhà phát triển khai thác tính năng "Push" trên BlackBerry 10
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-08-2012, 11:52 AM
  5. Sử dụng chức năng nâng cao cho Gmail trên OS7
    Bởi ncsmot582 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-06-2012, 02:51 PM