Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 100

BlackBerry Z3 ra mắt với giá thấp nhất từ trước đến nay: 4.590.000vnđ
    Hôm nay BlackBerry công bố bán ra mẫu BlackBerry Z3 chính hãng tại Việt Nam sau nhiều tin đồn đoán. Ngay ngày mai các bạn có thể đặt mua trước với giá 4tr590K. Tuần đầu tiên của tháng 7 sẽ giao hàng cho các khách đặt trước và chính thức lên kệ. Các bạn đã có thể đặt trước tại các cửa hàng uỷ quyền của BlackBerry tại Việt Nam, danh sách chi tiết các bạn xem ở đây.

Vẫn như thường lệ, BlackBerry mời nhiều đại diện từ các đơn vị truyền thông, báo mạng và các đại diện cộng đồng người dùng BB tại Việt Nam đến tham dự, để tóm gọn lại buổi lễ ra mắt Z3 mình sẽ đi qua các thông điệp mà BlackBerry muốn gửi đến thị trường Việt Nam qua các ý chính mà mình tổng hợp được tại đây cùng các bạn cập nhật.

Mở đầu buổi lễ là phần giới thiệu của ông Ben Quirin - Managing Director Indochina BlackBerry:

Mr.Ben mở đầu bằng cách giới thiệu Z3 đến các quan khách

BlackBerry tự hào mang chiếc BlackBerry Z3 lần đầu tiên đến thị trường Việt Nam trước tất cả các khu vực khác trên thế giới ngay sau dứt hợp đồng độc quyền phân phối Z3 tại Indonesia cách đây không lâu. Sự tăng trưởng mạnh thị phần Smartphone trên thị trường ở đây đứng vị trí thứ nhất tại toàn Đông Nam Á, và tăng trưởng đều khoảng 40% mỗi năm khiến Việt Nam là cái tên nổi trội nhất.

BlackBerry Z3 cũng là chiếc smartphone đầu tiên của hãng được hợp tác gia công sản xuất bởi một bên thứ ba nhầm cắt giảm chi phí và hạ giá thành sản phẩm xuống hết mức có thể. Các bạn có thể thấy nó là một sản phẩm có giá thành rẻ nhưng chúng tôi vẫn đảm bảo được thiết kế và chất lượng cao của thương hiệu BlackBerry.
    Z3 sẽ mang cấu hình tầm trung như CPU lõi kép 1.2Ghz, bộ nhớ trong 8Gb, ram 1.5Gb, chi tiết cấu hình Z3 các bạn có thể xem lại ở bài đăng trước.

Ngay sau đó là một loạt giới thiệu các tính năng mới nhất của BlackBerry Z3 khi được cài đặt hệ điều hành 10.2.1, có lẽ phần này đã quá quen thuộc với anh em rồi, Z3 giống hệt các đang anh của mình. Mình mạn phép cắt bỏ đoạn này và mang sang một bài sắp tới sau khi mình đã sử dụng qua Z3 vài ngày để có được đánh giá tốt nhất và hiệu quả sử dụng của nó. Nhìn chung thì mình sử dụng thử thì sơ bộ chiếc máy toát lên vẻ trẻ trung và vẫn rất sang trọng không hề có điểm nào gây cảm giác rẻ tiền trái ngược hoàn toàn với lúc mới nhìn qua ảnh
    Vụ này mình sẽ đi chi tiết nhất trong một hai ngày tới nhé.

Một vài hình ảnh BBVietnam tại buổi lễ:

Á. Giá 4T6. Mắc quá. Mua con khác thôi.

Z10 vẫn hơn hihi

Giá quá tốt cho công cuộc chờ đợi bấy lâu nay

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Cái này cuối câu là sao anh? Mua Z10 ngon hơn. Nếu anh hay chơi game mà mua con này về thì hỡi ôi.

vẫn còn ảo tưởng

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    tốt thì tốt mà ko mua bác nhỉ cổ vũ cho ae mua thôi

sao ko để 4tr490 cho đẹp. cầm 4tr5 mua bo 10 ngàn là đc rồi. haizzz

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Á. Giá 4T6. Mắc quá. Mua con khác thôi.
    bạn muốn giá bao nhiêu? 2tr ah???

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Trích dẫn Gửi bởi tranquochieu92
    bạn muốn giá bao nhiêu? 2tr ah???
    Bạn muốn bán bao nhiêu? . Mình không dùng con này đâu. Người ấy của mình bảo xấu rồi nên trả lại rồi. )

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối