Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi linhhoa88
    Từ hồi chót khoe bà xã tính năng này, đi đâu mình cũng phải gửi . Tạt vào đầu ngồi tý cũng bị gọi hỏi . Đúng là k có cái dại nào giống cái dại nào :-w
    Vụ này căng quá, chắc mình im im luôn quá, để các cô ở nhà biết thì toi cơm :-s#:-s

BBOS có tính năng này ko ta? :x

Trích dẫn Gửi bởi chaukylong
    BBOS có tính năng này ko ta? :x
    Có luôn đấy Hoàng )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Vụ này căng quá, chắc mình im im luôn quá, để các cô ở nhà biết thì toi cơm :-s#:-s
    cái này nó hiện rõ cả mình đang di chuyển hay dừng lại nó mới nguy hiểm bạn ạ ). Nói chung là phụ nữ k dùng BB mà có BBM tren iPhone hay "Ăn Roi " cũng ít để ý cái này lắm, tốt nhất ko nên khoe =))

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    Những bạn kêu bản đồ Tom Tom của BlackBerry 10 như shit chắc chắn là bạn đó là đã chon nhầm thiết bị. Hai cách search của hai loại bản đồ là khác nhau về hướng dẫn thông tin. Một cho khách hàng tìm các công ty, nhà hàng, các tụ điểm được ưu tiên. Một loại ưu tiên search địa danh. Nếu cần tìm đường theo địa danh tốt nhất bạn đó nên mua thiết bị Android.
    Đừng thần thánh hoá maps của BB bạn ah, cái gì kém thì ae nói kém thôi. Bạn cứ mang cái Tom Tom của bạn đi onsite tại VN, Lao, Cam rồi mới thấy nó đáng gọi là stupid thế nào. Ko phải ngẫu nhiên bên Crackberry hay App4u oánh giá Bemaps pro là maps đáng dùng nhất trên BB đâu.

Hê hê chuẩn quá chuẩn luônn

Trích dẫn Gửi bởi romeo_133
    Đừng thần thánh hoá maps của BB bạn ah, cái gì kém thì ae nói kém thôi. Bạn cứ mang cái Tom Tom của bạn đi onsite tại VN, Lao, Cam rồi mới thấy nó đáng gọi là stupid thế nào. Ko phải ngẫu nhiên bên Crackberry hay App4u oánh giá Bemaps pro là maps đáng dùng nhất trên BB đâu.
    Mong BB dùng công nghệ của Garmin, mình thấy Tom Tom dùng k thích bằng Garmin

Trích dẫn Gửi bởi duy anh 99
    Mình thấy Bb map ở Hà Nội vẽ đủ các ngóc ngách rất chi tiết hơn hẳn gmap. Chỉ có tìm địa điểm thì chán.
    Dù có chi tiết mấy mà tìm và chỉ đường kém thì nó cũng không hơn gì bản đồ giấy đâu bạn. Vì muốn đi đến đâu chẳng lẽ cứ phải zoom, lướt đến vị trí đó mà không thể dùng công cụ tìm kiếm được :/

Trích dẫn Gửi bởi duy anh 99
    Mình thấy Bb map ở Hà Nội vẽ đủ các ngóc ngách rất chi tiết hơn hẳn gmap. Chỉ có tìm địa điểm thì chán.
    Dù có chi tiết mấy mà tìm và chỉ đường kém thì nó cũng không hơn gì bản đồ giấy đâu bạn. Vì muốn đi đến đâu chẳng lẽ cứ phải zoom, lướt đến vị trí đó mà không thể dùng công cụ tìm kiếm được :/

Trích dẫn Gửi bởi linhhoa88
    cái này nó hiện rõ cả mình đang di chuyển hay dừng lại nó mới nguy hiểm bạn ạ ). Nói chung là phụ nữ k dùng BB mà có BBM tren iPhone hay "Ăn Roi " cũng ít để ý cái này lắm, tốt nhất ko nên khoe =))
    Mình đã show hàng từ ngay khi có tính năng này rồi nhưng không thấy vợ bắt share lần nào, chắc quên rồi!)

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các bạn có thường sử dụng tính năng chia sẻ files trên BBlink giữa PC và BB10 không?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-09-2017, 07:19 PM
  2. Có nên chia tay Blackberry Passport?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 09:13 AM
  3. Chia sẻ những tính năng mới có mặt trên OS 10.3.1.632
    Bởi lenhaquynh trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 11:27 AM
  4. Chủ đề dành cho anh em chia sẻ những tính năng hấp dẫn của BlackBerry Z10