Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi thao52cd5
    Không liên quan nhưng cái map của BlackBerry như shit luôn. Tìm địa điểm mà ra toàn mấy cái gợi ý trung tâm, công ty, trường học..bla..bla. Nhưng cái chỗ thực sự cần tìm thì không thấy đâu
    công nhận like Shjt thật )

Trích dẫn Gửi bởi thao52cd5
    Không liên quan nhưng cái map của BlackBerry như shit luôn. Tìm địa điểm mà ra toàn mấy cái gợi ý trung tâm, công ty, trường học..bla..bla. Nhưng cái chỗ thực sự cần tìm thì không thấy đâu
    Nó chưa hỗ trợ bản đồ tốt cho Việt Nam thôi. Chứ bạn thử xem ở bên Châu Âu xem.
    Nếu cần bạn có thể dùng BeMaps Pro. Đầy đủ thông tin bản đồ Việt Nam luôn.

Sent from my Z30 using Tapatalk

Cái bọn gg bao giờ mới chịu hỗ trợ cho BlackBerry đây

Mình thấy Bb map ở Hà Nội vẽ đủ các ngóc ngách rất chi tiết hơn hẳn gmap. Chỉ có tìm địa điểm thì chán.

Trích dẫn Gửi bởi shoppleiku
    Cài Google maps để dùng sẽ tốt hơn mà.
    Gmap được cái tìm địa điểm và chỉ đường tốt hơn. Nhưng cái điều hướng của gmap thì quá là vớ vẩn bác ạ. Vì dùng gmap mà muốn chỉ đúng đường đúng hướng thì phải quay ngược điện thoại. Còn với cái map của BlackBerry thì điều hướng tốt nên em vẫn chấp nhận dùng map của BlackBerry chứ không chơi gmap.

Mình nãy vừa thử Glympse này với chivalrous thì nó trò đến tận cái hẻm số 7 tuốt bên Thủ Đức luôn. )

Những bạn kêu bản đồ Tom Tom của BlackBerry 10 như shit chắc chắn là bạn đó là đã chon nhầm thiết bị. Hai cách search của hai loại bản đồ là khác nhau về hướng dẫn thông tin. Một cho khách hàng tìm các công ty, nhà hàng, các tụ điểm được ưu tiên. Một loại ưu tiên search địa danh. Nếu cần tìm đường theo địa danh tốt nhất bạn đó nên mua thiết bị Android.

Khoái cái món này. Anh em hẹn nhau đi làm. Không may kẹt xe hay kẹt việc. Share location, thế là các bác đợi đỡ sốt ruột. 30 phút là 30 phút, các bác ngồi chờ cafe, soi đường cho đỡ nhấp nhổm!

Trích dẫn Gửi bởi xmanhua
    Khoái cái món này. Anh em hẹn nhau đi làm. Không may kẹt xe hay kẹt việc. Share location, thế là các bác đợi đỡ sốt ruột. 30 phút là 30 phút, các bác ngồi chờ cafe, soi đường cho đỡ nhấp nhổm!
    Chính nó rồi bạn, và dù bạn có dịch chuyển (đổi vị trí hẹn, ví dụ cafe chán quá nên đổi chỗ khác có món sinh tố hấp dẫn hơn) thì Glympse sẽ luôn cập nhật cho bạn bè mình biết, chứ không đơn thuần là gửi đi địa điểm như Gmap hoặc FB.

Guest
    Từ hồi chót khoe bà xã tính năng này, đi đâu mình cũng phải gửi . Tạt vào đầu ngồi tý cũng bị gọi hỏi . Đúng là k có cái dại nào giống cái dại nào :-w

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các bạn có thường sử dụng tính năng chia sẻ files trên BBlink giữa PC và BB10 không?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-09-2017, 07:19 PM
  2. Có nên chia tay Blackberry Passport?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 09:13 AM
  3. Chia sẻ những tính năng mới có mặt trên OS 10.3.1.632
    Bởi lenhaquynh trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 11:27 AM
  4. Chủ đề dành cho anh em chia sẻ những tính năng hấp dẫn của BlackBerry Z10